Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Cảm ơn bạn nhiều nhưng mà cách này không được rồi,thậm chí tôi để cả Profiles Silent nó vẫn còn âm của chụp hình (kể cả tắt âm cảnh báo,Warning tone=Off).
    Tiện đây kể tiếp một cái bất lợi của máy ảnh nữa là ống kính rất dễ bẩn vì khi nhắn tin hay chạm ngón tay vào đó,điều này sẽ làm giảm chất lượng ảnh.....
  2. nothing-nothing

nothing-nothing Thành viên

Được Like:
    3
    bấm 1 tay cho nhanh, ít đụng vào ống kính

chụp hình ko cần xoay eo mà vào thẳng chụp hình, trong đó xoay ngang đt chụp tự nhiên, ấn nút joystick...chụp rất đã...mang lại 1 phong cách...chụp hình kiểu mới :D
  3. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77
    5700 nhanh hết pin lắm
  4. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Đúng rồi,nghe nhạc và chụp hình chưa được một ngày đến tối lại phải xạc phin rồi,tại vì cái đèn flassh của nó cũng khá là tốn pin.
    Sau nhiều lần sử dụng,hôm nay lại "mò" thêm được một yếu điểm của 5700 là hay bị restart,hi vọng phiên bản mới hơn sẽ khắc phục được lỗi này
  5. hakamaniac

hakamaniac Thành viên

Được Like:
    4
    em thấy nó cũng thường thôi, lại trông rất là kiddish, giống cái cục Lego hồi bé mình hay chơi xếp hình hehehe
  6. nothing-nothing

nothing-nothing Thành viên

Được Like:
    3
    ờ mình thì lại rất kết cục lego này :D

lỗi restar cũng hơi khó chịu, lúc đầu tưởng do mình cài theme linh tinh, hóa ra thỉnh thoảng hứng chí là...bị...úp firmwear được ko nhỉ
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    âm thanh 5700 và 3250 con nào nghe to và hay hơn nhỉ
  8. kenshinshawa

kenshinshawa Thành viên

Được Like:
    0
    humm

tớ mới dùng và cũng thấy ok, hồi mới mua cách đây 1 tháng giá là 498$ Sin, lúc đầu thì bị treo mấy phát, giờ hết rồi ... cái này đc cái chạy rất nhanh, nghe nhạc hay, loa ngoài trong nhưng ko to bằng 5300... còn tai nghe chất lượng thường, bass yếu... có điều cắm tai nghe khác vào thì ko thua gì máy nghe nhạc thường, hơn hẳn iPod Shuffles hay Zen stone.... có điều, vấn đề ứng dụng, tớ khó cài ứng dụng của 5700 được quá.. .có ai có ứng dụng gì hay mời up lên nhé!
  9. 3250 nghe to hơn nhưng ko hay bằng 5700
  10. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Đúng vậy,5700 có thể coi là "chất lượng là chính" nếu xét về mặt âm thanh,tuy không "to họng" nhưng nếu để âm thanh 3D nghe trong phòng mà không ồn ào nữa thì tuyệt vời luôn.