Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Thỉnh thoảng bị thì cũng không nên bung ra làm gì cho nó uổng bạn ơi....

Hôm rồi đi Đà Lạt, vô tình làm rớt em nó từ độ cao hơn 1 m xuống nền xi măng hic hic =(:)-s( xót ). Cũng may không bị gì chỉ bị trầy trụa ở dưới đít máy thôi.

Công nhận em 5700 này lì thật, trước bán 5700 đỗi qua N82 nhưng cuối cùng vẫn phải quay về em này vì chất lượng nhạc quá đỉnh của nó.

Nhớ hồi còn xài N82, cắm vào máy dàn đánh không ra tiếng vì âm thanh không tốt, lại nhỏ nữa. Nhưng giờ 5700 đã khắc phục đc hiện tượng này rồi, âm thanh ngõ ra mạnh nên đánh rất bốc, bass treble rất chắc và bén hihi, yêu 5700 thật các bạn ạ :x

--------------------------------
    Ngoài lề 1 tí :

Từ ngày chuyễn trở lại 5700 thì không còn làm theme nữa ( mấy cái theme cũ làm trên N82 nên cài trên 5700 không hiện đủ icon. Đang tính làm 1 bộ theme 5700 hoành tráng 1 tí với đầy đủ icon chuẩn. Anh em có thể góp ý về chủ đề, bố cục, màu sắc và icon cho mình được không nhỉ :).
  2. bull

bull Thành viên

Được Like:
    50
    cho em hỏi chổ nào thay vỏ cho 5700 và bộ vỏ giá nhiêu vậy.
  3. tuyenhp

tuyenhp Thành viên

Được Like:
    20
    :-@mình tịt luôn ko phải thỉnh thoảng mới bị:((
  4. c_s113

c_s113 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang cần tìm 1 em 5700, bro nào có thể giúp mình với! Máy mới càng tốt! Thanks!
    p/s: mình ở HN
  5. hyun_ri_ck

hyun_ri_ck Thành viên

Được Like:
    65
    các huynh đệ ơi máy em dở hơi quá!!!
    xoay chụp anh hôk đc...khi click trình = tay thỳ camera lại ngược:-q...còn trình nghe nhạc của em lại là kịc hoạt máy ảnh :-@... hôm nay thế nào lại liệt mất kar phím (3-6-9-#) có ai byts làm sao hôk thỳ giúp em với...
    em ở HN ai có địa chỉ tin cậy sửa 5700 thỳ giới thiệu em với... em yêu nó đc hơn 1năm nay oy, h nó bịnh xót wwaa...:((

có ai hôk? kuu em...
  6. hyun_ri_ck

hyun_ri_ck Thành viên

Được Like:
    65
    h0h0/:)/:)/:)................
  7. christianbelouv

christianbelouv Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là bé 5700 màn hình đi mất tiêu rồi (không lên hình :(( ). Ai biết ở TpHCM nơi nào sửa dc ko, hay ai có màn hình 5700 bán cho tui cũng dc, mua giá 350k [-O<
  8. hyun_ri_ck

hyun_ri_ck Thành viên

Được Like:
    65
    ai byt đâu bán main bàn phím 5700xM không? tớ ngich hỏng mất kai main rùi... main phím bấn nhé chứ không phải main nge nhạc... thank ai đã quan tâm...
  9. hyun_ri_ck

hyun_ri_ck Thành viên

Được Like:
    65
    mua main phím của 5320 không byts có vừa hôk nhy?
  10. tuntun123

tuntun123 Thành viên

Được Like:
    75
    wa đây đọc mới bít sức mạnh âm nhạc của 5700 thế nào
    trước cũng từng xài wa nó rùi , mà ko kím đc những sức mạnh tìm ẫn :D
    ko bít nó nge nhạc có = với n78 hay k ? vì tai nge của nó dạng in near , còn thằng n78 là bud