Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. nguyen-phi-hung

nguyen-phi-hung Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi 5700 update firmware 5.11 có hack được nửa hông. Có chơi được game N-gage nữa hông. Cảm ơn nhiều
  2. hyun_ri_ck

hyun_ri_ck Thành viên

Được Like:
    65
    uk kam ơn nhe'... nhưng mà... bo mạch của mình bj tung kai chân tiếp xúc ra hăn hoi y'... hýc... tìm khắp HN mà không mua đc cái bo mach phím đó...huhu
    wtpwt thích bài này.
  3. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Firmware 5.11 hack tốt bằgn Darkarious luôn nhé bạn. Game Ngage thì mình không có chơi nên không biết

Bảng mạch bàn phìm dưới thì hơi khó rồi, chắc phải chịu khó tìm mua các máy cũ thôi.
  4. tuyenhp

tuyenhp Thành viên

Được Like:
    20
    [-O<cho em hỏi em xài cái jack chuyển nhỏ mua 10k/c (nó chỉ có 2 đầu 2.5 và 3.5) em cắm cái tai nghe của N70 vô nó chỉ nghe được 1 tai ! hơi nhjck lên 1 chút thì nghe được cả 2 tai nhưng mà chỉ mono ! trong khi em cắm nguyên cả cái tai 2.5 có mic đó thì lại nghe được 2 tai ! em thử cả 3110c cũng thế ! các anh cho em hỏi ko biết máy em có bị thay chip ko nhỉ hàng em mua lại mà:((:((:((:((!hjx nghe tai N70 cắm vào 5130 của ông ja em thấy tủi thân quá nó hay quá trừng(tai 57 em chưa có dịp nghe vì mua đã ko có rồi[-O<[-O<[-O<[-O<) help T_T
  5. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    sao ko mua hẳn cái tai zin của 5700 hả bạn.Ở Hà Nội thì qua 16A Đặng Dung mà mua
  6. tuyenhp

tuyenhp Thành viên

Được Like:
    20
    @-) em ở mãi HP cơ anh nao mua hộ em cái em gửi tiền8-}
  7. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Vấn đề nằm ở cái jack chuyển đó. Có thể nó đấu mono, hoặc kiểu đấu của nó không tương thích với tai nghe. Thật ra bạn có thể cắt rời 2 cái jack rồi hàn lại với nhau, nhưng nhìn không được thẩm mỹ cho lắm. Bạn thử với cái khác xem( vác hẳn ra cửa hàng mà thử). Chứ máy bạn chẳng có vấn để j đâu. Vì bạn cắm jack 2.5 kia vẫn chơi tốt mà. Cố gắng tìm mua tai của 5700 hoặc 1 cái tai của Sony cùng kiểu nhưng phải qua jack chuyển. Nghe nhạc cứ gọi là ngất ngây con gà tây. Bass đập điếc hết cả tai. Tai n70 gắn vào 5310 ư, xin lỗi anh em đang dùng 5310 nhé. Gọi 5700 là sư phụ luôn.
    tuyenhp thích bài này.
  8. tuyenhp

tuyenhp Thành viên

Được Like:
    20
    em nghĩ có thể nó ro ko tương thích vì em cắm vô máy o2 nghe vẫn tốt mà ! em cũng thử cả tai của ông ja em 3.5 cắm vô jack thì cũng nghe mono nhưng bé tí tẹo !3110c cũng bị tương tự thèm nghe nhạc chất lượng cao !hix!dùng cái tai của 1650 nghe như đấm nhau chán !%-(! em xin hỏi cái nữa là bây h em chỉ cẩn mua cái tai ngon jack 2.5 thôi hay là mua cái 3.5 + jack chuyển ! vì bây h khó tìm được tai 57 zin quá ! thak anh:-s
  9. abc4ever

abc4ever Thành viên

Được Like:
    8
    jack chuyển thì bạn nên test trực tiếp ở cửa hàng bạn mua vì là hàng lô
    có cái dây ko chuẩn có cái dây thì tốt^^ chọn đc cái nào ngon thì lấy về
    còn tai nếu bạn ko thik xài đầu chuyển thì mua 2,5 nhưng mình nghĩ tai 3.5 thì nhiều tai ngon hơn là 2,5
    yên tâm đi nếu bạn cắm như thế tức là đầu chuẩn 2.5 của jack kia chưa tương thích
    jack chuyển của mình đôi khi để trong túi nó vẫn bị vẹo 1 bên~~> nghe lạo xạo khó chịu^^.cắm lại là đc:p
    chúc vui vẻ với em 57 của mình
    yên tâm đi,nếu để nghe nhạc bạn sẽ thấy tự hào vì sở hữu nó lắm;))
    (đang mong chờ em N97 ra săm soi:"> nghe nói em ý thoy rồi>:))
    tuyenhp thích bài này.
  10. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    bạn chỉ nên soi em N97 ở ngoài hàng điện thoại vì mình nghĩ giá em nó sẽ ở trên trời :D
    tuyenhp thích bài này.