Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    chờ đi ông,nghe nói là gần noel có fw mới đó,cho anh em mình đi chơi noel mà :))
    tham khảo bài này xem nó nói về 5700 nè
    http://discussions.europe.nokia.com/discussions/board/message?board.id=swupdate&message.id=18424
  2. zlatan

zlatan Thành viên

Được Like:
    0
    Em có con 5700 muốn xem NKVA mà không cài được Smart movie các bác ạ.:confused: Máy vẫn cho cài đặt bình thường nhưng khi vào SM thì nó bật ra ngay. Em cài lại nhiều lần rùi mà không được. Các pác giúp em nhé.
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    máy bác cần format lại và sau đó cài lại là 100% được
  4. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    anh em xài 5700 cũng nhiều nhỉ,dạo này thấy topic lại nhộn nhịp như xưa rồi,có gì anh em cứ thảo luận cho vui nhà vui cửa :D
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    nhưng mà ghét nhất cái camera,tự chụp ngắm đang đẹp. Tạch 1 cái tự nhiên chuyển từ phải qua trái xấu mù...em chụ cùng bạn gái em 1 kiểu xấu ko chấp nhận được xóa ngay,hix. Con 3250 lần trước cũng hệt thế mà có vấn đề gì đâu....
  6. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    biết nó ngược vậy thì canh sao cho nó vừa khi nó quay ngược lại,mà mình thấy chụp ngược cũng là hình của mình mà fải hình của ai đâu mà xấu ?:D
  7. Loi_Huyen_88

Loi_Huyen_88 Thành viên

Được Like:
    2
    Nghe NhẠc CỦa 5700

sao em chép nhạc vào thẻ nhớ mà dùng phần nghe nhạc của máy nó ko thể nhận được hết các bài hát của em.em đã format rồi mà vẫn ko được.nếu mà nó có nhận được thì chỉ bật được mấy bài thui còn tất cả báo lỗi hết.em dùng phần mềm quản lí file thi mở được.ko hiểu sao nữa.các pác chỉ giúp em vói.
  8. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    chắc mấy bài đấy để quá lâu trong máy vi tính rùi, bạn cứ cop mấy bài mới hoạc dow từ mạng về ý sau đó vào làm mới bài nhạc thì sẽ được ngay thui
  9. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    tui cũng hay bị như thế,đó là do nhạc bạn chép vào có vấn đề thôi,nhiều khi file nhạc đã quá cũ hay file nhạc có protect or bị corrupt sẽ ko chơi dc trên media player của 5700 :)tốt nhất nên fix lại nhạc trước khi chép vào memory cảd
  10. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    chào cả nhà, hôm nay em mới biết cái 4rum này, mọi người cho em tham gia cái nhá!
    em cũng mới xài con 57oo này, thấy cũng OK mà, có bị reset hay lỗi gì đâu, nói chung là mọi thứ đều OK, chỉ tiếc chụp hình ko có AF thôi, còn nghe nhạc thì good, hơn cả mấy cái lao laptop luôn!
    tiện cho em hỏi cái là bác gì gì ấy giới thiệu cách bẻ GPRS của MOBIfone xài free á, sao ko thấy ai quan tâm vậy ta? hay là mọi người biết hết rồi thì làm ơn chỉ em với, ghiền lắm mà cước thằng MOBI đắt lòi con mắt luôn!!!!!