Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    mẹ cha bọn nokia care gọi điện ra hỏi nó bảo cập nhật mới nhất của bọn em ngày 23/6/2008 vẫn là V 4.21 các bác ạ, em gọi ra cả Điện biên Phủ lẫn 12 Hai Bà Trưng ( 21 Trần Hưng Đạo cũ ). Bọn này chán thế nhỉ đành tự up lấy vậy, teo thì ra nó sửa ha ha
  2. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Gọi điện ra nó nhấc máy là may rồi còn không cứ chờ dài dài. Mà Up lên có gì khó đâu, đọc kĩ bài phoenix một chút, lúc thao tác đảm bảo không làm mất điện máy tính là ngon thôi mất có 3 phút, vừa xuống nhà đổ rác lên đã xong rồi. Còn phần mềm phoenix chụi khó lấy cái tên lên google search là ra link thôi.
  3. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Hì hì mà tự up lên FW xong cảm giác nó mới tự hào và sung sướng bác ạh, không hỏng máy đâu mà lo ;)
  4. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    bác nói chỉ được cái đúng ^^:hug:
    chapidream thích bài này.
  5. hachode1

hachode1 Thành viên

Được Like:
    10
    Bác nào cho em cái cấu hình gprs 5700 của mobi nhé :|
  6. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Bác vào trang www.mobifone.com.vn đăng ký cái tài khoản rồi gửi cài đặt tự động về máy cho nhanh 8->
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    mà các bác lấy firmware mới của 57 ở đâu thế em tìm mãi hẻm cóa
  8. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Em mới mua em 5700 hàng công ty có thẻ bảo hành chính hãng. Nhưng em không để ý, về nhà tháo pin ra thấy hai con ốc vít ở dưới chẳng có tem dán lên j cả. Ngoài vỏ vẫn có tem. Liệu có j đáng ngại không? Máy em mua mới 100%
  9. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Không có j đáng ngại đến khi máy có vấn đề he he, yên tâm đi bác, có thẻ là ok rồi, mà có hỏng thì không vào cần vào care cũng được, bọn nó nhốt máy lâu đau răng lắm, 5700 cũng bền đó chứ, e đánh rơi vài lần gần vỡ vỏ mà có sao đâu, thế mà mọi người cứ bảo nó yếu!
  10. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Của bác đây:
    http://www.topnokia.ru/files
    kecuoigio thích bài này.