Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Bro thử nhấn cái nut PLAY/PAUSE rồi đem so sánh với các version cũ thử xem nó có nhanh hơn chút nào không ?Tôi nghĩ là nhanh hơn đó , nếu không thì nó ra New FW lên làm gì nhỉ ****?
  2. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Mình mới lượm cái thẻ 4GB cho cái máy chụp hình, hết 192k + boa luôn 8k ( giao hàng tận nơi, cái này không trả phí vận chuyển nên mới boa ) = 200k
    Nếu ở Sì Gòn thì pm cho mình, mình cho số. Không phải quảng cáo hộ đâu nghen
  3. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    bạn nào cài dc game Ngage rồi viết 1 bài huóng dẫn đi bạn ơi, hay bạn cho mình link đến chỗ hướng dẫn nhé, cám ơn nhiều lắm
  4. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    vẫn y như thế, chả khác tí gì nếu pro nào muốn nó khác thì phải format mới thấy được khác biệt cũng nên vì nếu format thì Ram và bộ nhớ trong sẽ được giải thoát nên nhanh hơn, mà làm sao mà so sanh được hả bác vì up lên rồi chả lẽ giờ up xuống để so sánh, mình đâu có 2 máy đâu up ở nhà chứ đâu phải là thợ. hix
  6. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Tôi đồng ý với bro .....Với lại thiết kế xoay của 5700 cũng rất tiện lợi, chúng ta vẫn có thể nhắn tin, nghe nhạc, kể cả chụp hình nữa.... như bình thường nếu không xoay điện thoại (ít xoay hơn thì chắc chắn sẽ ít hỏng cáp hơn)...Điều này làm sao mà các máy trượt có thể so sánh nổi ****?
    Đố các bro nào đang dùng máy trượt và không cần trượt lên mà vẫn có thể nhắn tin được đó ? :D
  7. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Giao lưu nhiều thì sẽ gặp người cùng chí mà :D .Tôi ở vùng sâu vùng xa còn thấy nhiều người dùng 5700 giống như tôi..==> so sánh rất dễ :D
    chapidream thích bài này.
  8. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    Mình đã cài xong Secman
    , bước tiếp theo ko biết làm thế nào nữa

mấy cái này lấy ở đâu ra hả bạn, đạc biẹt cái file cài đặt Ngage đó, có cần phải sign khi cài ko, và mấy file game của ngage cop vào đâu trong máy
  9. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Ha ha em đồng ý hai tay với bác, rất cứng cáp, thằng cháu em mới 4 tuổi mà nó còn biết xoay con 5700 của em đê chụp hình và nghe nhạc ầm ầm thì mới thấy độ tiện lợi của nó.
    Với lại khả năng xoay tự chụp hình mình bằng camera 2MB thì em nghĩ không máy nào sánh nổi, ngày xưa em dùng con 6260 cũng xoay tự chụp nhưng nó lỏng lẻo không bằng 5700
  10. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Em cũng ở vùng xa và sâu mà còn up lên 5.11 gần như là đầu tiên ở diễn đàn này thì bác Kecuoigio còn lo gì, up lên đời là chỉ có được chứ không có mất, mục đích của nâng cấp FW là khắc phục những lỗi chưa hoàn thiện của fiên bản trước cũng như những bản vá lỗi của Windows ấy mà, chứ không tự nhiên người ta rỗi hơi ngồi làm ra cái FW mới làm rì, chuyện đó có phải đơn giản đâu ****?