Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Không biết các bác up lên kiểu j chứ em up lên 5.11 bằng JAF thì đến bây h mọi ứng dụng hay game... cài trên thẻ vẫn chạy ngon lành. Có cảm giác như điện thoại của mình chỉ thay tên firmware từ 3.83.1 thành 5.11 vậy, chẳng thấy có j hơn cả. Có lẽ bác nên 4mat thẻ nhớ và máy đi.
  2. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    mình nghĩ đây chưa hẳn là Firmware chuẩn của nó vì trang chủ Nokia cả việt nam lẫn châu âu đều chưa thống nhất tung rộng rãi phiên bản này chỉ có mỗi trang dow firmware toàn chữ thái lan hay ả rập đó có chứ chưa thấy đâu có mấy, cứ đợi xem tiếp vậy
  3. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Chữ Nga bạn ạ. Đừng chờ Nokia up lên vì Nokia không phụ trách mảng firmware mà do bọn symbian và cộng tác viên phụ trách. Đó là lý do mà Nokia quyết tâm mua lại symbian để khỏi phải trả phí phần mềm.
  4. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Đợi FW chuẩn mà Nokia up lên thì có mà đợi đến năm hai ngàn không trăm mười mấy bác àh, giờ vào kiểm tra trang Nokia thì vẫn là 3.83.1 kia kìa bác ơi :-ss
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    nghe các bác nói mà hãi quá đi mất, hix hix
  6. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Thôi chịu khó vào trang của Nga mà down về đi bác àh, chỉ cần điền tên và mật khẩu vào 2 ô và nhớ cái chữ download của nó là okie mà, dù sao cũng còn dễ chịu hơn nhìn chữ Trung Quốc với Thái Lan 8-}
  7. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Tui đã format cả thẻ và cả máy rồi thì mới thắc mắc chứ .....Với lại gần đây hay có tình trạng bị liệt phím lênxuống, phải restart lại thì mới được....
  8. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    N95-2 của em thỉnh thoảng cũng bị liệt phím lên/xuống, restart lại okie :-?:-?
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Sao ghê vậy, liệt cả phím à :-w. Coi chừng nó sắp ảnh hưởng tới phần cứng rùi đó nha.
  10. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Thế cơ à. Máy em vẫn dùng ngon. Có lẽ bác lên up lại firmware xem thế nào.