Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Tiếng Bass khỏe là đắc trưng của Sony walkman. Ai thích bass to thì nên xài sony ericsson. Thường thì bass to dùng cho nhạc rock, nhiều người thích nghe cái nhạc nền nhỏ nhỏ ẩn sau những âm thanh chính của bài hát nên cứ muốn bass to cơ. Kinh nghiệm là file nhạc càng lớn càng nguyên gốc cái này nghe càng rõ không cần kích bass gì cả.
  2. bachphiphivltk

bachphiphivltk Thành viên

Được Like:
    0
    hôm nay em đi kiếm thêm 1 buổi tìm cai 5700 nhưng lại trắng tay ai biết cửa hàng nào còn chỉ giúp với em cám ơn nhiều .em ở sài gòn
  3. bomthu

bomthu Thành viên

Được Like:
    44
    Thế giới di động hình như cũng hết hàng luôn rồi,hay là bác kiếm chỗ nào thân thân rồi nhờ nó kiếm hàng về dùm cho. nhân tiện cho em hỏi con 5700 của em khi kết nối với máy tính khi em cầm nó thì bị điện giật tí xíu quăng em nó vô tường luôn mấy bác có ai biết chỉ em với
  4. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Hình như 5700 giờ đã cháy hàng rồi tìm mua khó lắm đó. Không mua được 5700 thì mua 5320 cũng được, nghe nói máy đó mới có cấu hình tương đương 5700 đấy, hiện trong đó có rồi giá cũng xêm xêm 5700.
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    mình vẫn công nhận trong các máy thuộc dạng cao cấp thì chả thấy con nào nghe loa ngoài hay, trong như 57 đã test khá nhiều dòng cao cấp, 57 nghe là sướng nhất, thật ( lưu ý là nghe nhạc chuẩn mp3, 128,192kbs nhé )
  6. bachphiphivltk

Được Like:
    0
    hix vô vọng rùi 5700 toàn hết hàng. cai 5320 thi cung chán cấu hình cũng ghê nhưng loa ngoài mono speaker chàn thật. ở sài gòn bác nào thấy cửa hàng nào còn nokia 5700 thi chỉ em với.#-o
  7. bachphiphivltk

Được Like:
    0
    Cần Pro đánh Giá

bác nào pro đánh giá dùm em 2 con 5320 và 5700 nha;;)
  8. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Các bác ơi, Nokia thật quá đáng. Mình vừa muốn dùng tiếng việt ( vì nhỏ em muốn dùng tiếng việt ) vừa muốn up lên firmware mới mà check mãi vẫn là firmware cũ. cả năm trời rồi không up được gì hết chán ghê.

Mình thấy thị trường Việt Nam tuy Nokia bán rất nhiều nhưng hình như rất coi thường người VN. Các nước khác đều có phần mềm, support rất nhanh và tốt, chỉ có Vn là bèo nhất. Thằng Thái Lan còn được ưu ái hơn dân VN mình. Lên trang Nokia-Asia thì thấy có nhiều phần mềm có cả thái lan, còn VN thì = 0 chán vãi :|
  9. minh_2006

minh_2006 Thành viên

Được Like:
    8
    Đúng rồi bác mucelago Hảng Nokia rất ít sản phẩm có gói ngôn ngữ tiếng việt, nó chỉ ưu ái cho dòng S40 hoặc s40v3 thôi, mình xài thằng s60 v2, v3 toàn là tiếng Anh không, mới đây mình mới tạo con N5700 thì có gói giao diện tiếng việt, nhưng xài nó cũng không ổn lắm nhất là khi cài các ứng dụng báo hại mình phải cài FW tiếng Anh để khỏi bị lỗi, Trước đây mình xài con 3250 đến nay nó hư võ muốn mua thay thì không có cán thật!
  10. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    5320 thấy kiểu dáng sport hơn, có hỗ trợ bật bài hát bằng giọng nói, Camera vẫn 2MP, cấu hình bên trong tương đương 5700. Chỉ thế thôi, cái vỏ bằng cao su hay sao ý chắc chống thấm nước và bong vỏ hi vọng là vậy.