Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. luckytiamo

luckytiamo Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn mở 1 bài hát ra bàng điện thoại khác hay là máy tính của bạn cũng được. Khi bài hát đang phát, bạn mở Shazam lên, bấm vào cái hình tròn, xong nó quay vòng tròn khoảng 10 giây, khi chạy hết vòng tròn nó sẽ chờ khoảng 3s rồi có chữ "matching" , sau đó nó sẽ hiện tên bài hát của bạn là bài gì. VD bạn đang phát bài Cô đơn mình anh, khi chạy xong nó sẽ hiện ra tên bài đó, ca sĩ hát, tác giả, rồi có link youtube của bài đó. Lưu ý máy bạn fải có kết nối ừii hoặc 3G hay GPRS. Vì nó tìm trên mạng mà

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

Thuê bao của mình là Vinaphone, đăng ký mạng 3G, nhưng 4 ngày nay mình không vào đc internet qua 3G, có bạn nào xài Vina bị như mình không, hay mạng Vina bi loĩi
    yeuconghe thích bài này.
  2. vodanhlangkhach

vodanhlangkhach Thành viên

Được Like:
    1
    bạn kiếm chỗ nào có wifi tải bản đồ việt nam về trước (bản đò và giọng nói), rồi vào bản đồ cài đặt tính năng ngoại tuyến (offline), như vậy sau này xài sẽ vào nó chỉ kết nối gprs để định vị vị trí sau đó nó sẽ tắt (tốn kb ko đáng kể khoảng 1-3 kb) rồi là xài phà phà thôi :)
  3. linhmotorace

linhmotorace Thành viên

Được Like:
    64
    đùng là up lên anna là hết lỗi này rồi, thnak bạn
  4. vodanhlangkhach

Được Like:
    1
    lúc trước mình cũng bực mình vì cái lỗi này, buộc phải tắt tự động xoay màn hình mới hết dc, và đồng thời phải xài kèm pm quick rotate để xoay màn hình khi cần nhưng giờ thì khỏe rồi )
  5. nntkiet90

nntkiet90 Thành viên

Được Like:
    0
    Máy em bị hiện tượng như vầy..ai có thể giúp em không..máy mới mua 1 tháng chưa bị rớt lần nào..
  6. nntkiet90

nntkiet90 Thành viên

Được Like:
    0
    UP UP ai giúp với.................
  7. vodanhlangkhach

Được Like:
    1
    ra care đi bạn ;))
  8. linhmotorace

linhmotorace Thành viên

Được Like:
    64
    mình mới up lên belle, bây h thỉnh thoảng bật camera thì báo lỗi yêu cầu khởi động lại camera hoặc khởi động lại máy...:(. mà bây h cứ chạy vietmap là treo máy luôn....:(
  9. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bản belle trên mạng k phải bàn chính thức vì vậy dễ bị lỗi lắm,bạn trả về bản anna đợi có bản chính thì up.
  10. ufok4

ufok4 Thành viên

Được Like:
    2
    thất vọng

vừa quay trở lại với symbian bằng N8 nhưng thấy thất vọng quá