Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. tichau

tichau Guest

Mua đi anh,rồi anh review luôn.Đang hot mà :D.
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    chỉ biết nói là " yên tâm về chất lượng của Nokia và là Fan nữa :D "

Đọc bài mới có mấy cái về Vn à , mà review cũng vậy thôi . thích là bụp đi a nhacsen
    Còm. thích bài này.
  3. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    iem cũng đang chờ cái này! mới xem trên sohoa họ so sánh tốc độ lướt web của N8 với IP4 , Desire với sever tại VN mà thấy hơi đuối :-?
  4. tichau

tichau Guest

Mua về dùng mới biết được cảm giác như thế nào chứ em.So sánh trên báo thì cũng ngang với cãi nhau :D.
  5. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    đúng là nhiều khi so sánh vậy thấy ko hợp lý cho lắm vì nó liên quan tới nhiều yếu tố lắm , theo mình cứ thích là lụm về , lăng tăng mấy bài review chỉ làm khó mua máy thêm thôi
    tichau thích bài này.
  6. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Hôm nào tớ kiếm cho Còm con iPhone 3GS nếu ném 4 phát mà vẫn chạy được thì mất Tớ cái N8 mới cứng, còn nếu nó ko chạy tớ mất còm cái N8. Ok không. :)). Công nhận N8 ngon đấy, nhìn rất chắc chắn, cuối năm mua 1 em về ném xem nó có "chạy ngon" như còm nói không, không phải thì bạn cứ Xác định là đền tớ đi. Tờ mà đòi thì ko trốn được đâu. =))
    Còm. thích bài này.
  7. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    hình như là có sự nhầm lẫn :)) đang bẩu Ném N8 so với ném IP mà :(
    mà cứ đưa con 3GS đây! ném con chó nhà hàng xóm cái! nó cứ hãm tài mềnh :((

p/s: hôm nọ kh đi óp với các cụ đc! thông củm cho bợn nhé ^^
  8. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Hì hì, mình đang xài 2 em N86 và E72 mà múc con này về với giá trên trời, 3 tháng sau chắc bán 3 con này không lấy được thằng IP4, tiếc vãi. Thôi chờ cho nó down đi, vì cái vụ hot mà tốn quá nhiều mai mốt không còn tiền đi off với mấy chú, kakaka
    verylove thích bài này.
  9. tichau

tichau Guest

Anh không làm 1 cú đột phá làm sao có máy để review và thảo luận chứ :D.Em nó cũng ngon lành cành đào mà anh <:-P.
  10. thien_nu_u_hon

thien_nu_u_hon Thành viên

Được Like:
    8
    cũng khoái rooney lắm!!
    các bác mua đi rùi bán lại cho em..