Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. vietphuong111

vietphuong111 Thành viên

Được Like:
    3
    Cứ dời ngày hoài, đợi chờ hoài ko biết khi nào mới cầm được trên tayx-(
  2. maximux3000

maximux3000 Thành viên

Được Like:
    70
    em cũng đag kết con này , thấy các bác chạy bên box kia sang đây nhiều thế, tìm tòi mò mẫm sờ soạn của lạ ko àh hehe thấy của lạ ai mà ko khoái nhỉ. nếu mua chắc đợi sau 2tháng mua chắc cú chứ giống đợt truốc mua e72 8tr5 xong 1tháng rới tèo 1.5chai. Mà dù sao vẫn mãng nguyện sài thằng này.
  3. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    khi nào nằm 1 đống trên 5s thì mua đc ^^
    công nhận thèm thật ước gì con này đá thằng iphone(ip bây h nhiều ứng dụng hay quá hix)
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bây h soft và game cho N8 h cũng đang ra lò dần dần hơi bị nhiều đó , IP nó ra lâu rồi mà , nó có " dàn "của Itouch nên nhìu cũng bt , IP nó cán mốc 300k ứng dụng thì phải :(
  5. maximux3000

maximux3000 Thành viên

Được Like:
    70
    symbian ứng dụng rẻ mà sài úng dụng bảng quyền cho lành.
  6. bluree2010

bluree2010 Thành viên

Được Like:
    0
    wow, đẹp quá! : (
  7. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Không dám, cái giá cho cú đột phá hơi bị đắt, thôi chờ hàng chính hãng về rồi hẵng tính....=P~
  8. tichau

tichau Guest

Em nghĩ chắc 2 tháng nữa giá chỉ còn khoảng hơn 9T thôi :D.Hiện nay nó cao ngất ngưỡng là do mấy chú làm giá (vì độ hot của nó mà) .
    nhacsen thích bài này.
  9. chimto999

chimto999 Thành viên

Được Like:
    12
    con này ở trang Nokia Việt nam cho đăng ký mua rồi, chỉ có 10,5tr thôi, nói chung cũng được, còn rẻ hơn hồi con N97 mới ra, nghe nói 1000 con đầu tiên còn được tặng bao da. Hí hí, mua mấy con N rồi mà chưa bao h dùng bao da của nó. Mình cũng đã đăng ký rồi, không biết có đến lượt nữa hay không. Mình là fan của Nokia từ hồi mới bít dùng di động, trừ con đầu tiên là Erricson 388. Nói chung là không muốn dùng sang loại khác vì quá quen rồi. Nhưng nhìn tụi bạn dùng IP thì cũng thấy thích. Phần mềm của IP nhiều thật, không biết em N8 này PM đi theo có khá hơn không. Thôi nói thế đợi em này ra dùng rồi xem sao.
    verylove thích bài này.
  10. tosodo_matna

tosodo_matna Thành viên

Được Like:
    8
    Báo cáo các bác trang vio.com.vn đã cho đang ký mua hàng, giá là 10,298,000.