Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. nghiabanh

nghiabanh Thành viên

Được Like:
    4
    Giá 10,5 Triệu là ngon rồi, nếu chờ giảm giá thì phải vài tháng sau mà có giảm thì cũng ít thôi, máu thì chơi cho hot! mình khoái cái máy ảnh 12 chấm và quay phim HD hơn nữa HDH Symbian 3 sẽ có nhiều cải tiến so với Symbian 2 nhiều. Mọi người khi nào có máy thì vào cùng nhau thảo luân nhé
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    đã thích thì chờ giảm giá cũng máu lắm , mình nghĩ ai bỏ ra 10,5t ( tháng sau có giảm chắc cũng 1t là cao ) thì thêm 1t có sao đâu ( đại gia mà )
    Mình thích cái Cam 12. của nó , thích cái vụ HDMI , kết nối usb nữa...nhiều lắm . Sắp tới Adobe sẽ up flash 10.1 lên các HĐH luôn ( ko có IP vì IP ko chịu ) hy vọng Symbian từ " lớn đến bé " đều có :D
  3. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210
    Có mấy cái ảnh em show con N8 hàng chính hãng PSD nhé.

verylove and tichau like this.
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    tichau thích bài này.
  5. tichau

tichau Guest

Đúng rồi.Review cho anh em vài bài.Nếu cần thì gọi VTC xuống quay phim rồi phát lên TV luôn nhỉ :D.
  6. Boytommy80

Boytommy80 Thành viên

Được Like:
    1
    Cách đây mấy tháng thấy thằng Tây cầm không biết là máy gì mãi sau mới biết :D
  7. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210
    Hnay mới tháo em nó ra Review quả pin 4D các bác nhé.
    tichau thích bài này.
  8. tichau

tichau Guest

truynhap1 thích bài này.
  9. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210
    Cũng chưa biết cách tháo như thế nào cả. Hôm nào nghiên cứu rồi review típ.

Thích mỗi cái này không phải tháo pin để lắp Sim. Lắp Sim như lắp thẻ nhớ vậy. máy đơ đơ là cứ hold phím nguồn là ok. b-)
  10. nghiabanh

nghiabanh Thành viên

Được Like:
    4
    Hic! Thằng C7 nói sẽ ra sau thằng N8 mà hôm nay mới 31/10 nó đã về Việt Nam trong khi đó thằng N8 6/11 mới về, Đặt 1 củ trước ở Nokia store rồi mà phải đợi 6 ngày nữa mới về, lâu vãi... ai có trước thì chia sẻ gửi lên cho anh e xem trước nhé