Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    truynhap1 thích bài này.
  2. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210
    Thử dùng cái tool chỉnh sửa hình ảnh trên Symbian ^3 . He he.

Thấy em này trên mạng xinh xinh. Nên thử chỉnh tý. Bác nào biết em này tên làm gì và làm nghề gì không vậy ?
    verylove thích bài này.
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    mấy e này có mà xuống box Relax gì đó mà tìm hiểu :D nge nói có cái làm video cũng hay lắm , bác làm luôn thể
    tichau thích bài này.
  4. tichau

tichau Guest

Review chi tiết về em nó đi bác :D.Giao diện máy,kết nối net,v.v...
  5. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210

Giờ mới để ý lại đống pk của máy xách tay. Máy chính hãng bán ở Vn có thêm pin phụ DC-11 nhé.
  6. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210

Máy N8 đc cái bắt wlan cực tốt luôn. Mình đang dùng cái x40. Seach wifi đc 4 điểm. Cùng ở vị trí N8 nó seach đc 6 điểm luôn. 1 vạch vẫn vào mạng ok. Còn giao diện 3 màn hình chính mượt, những ứng dụng hàng đầu có thể đưa ra đc ngoài màn hình. Cảm ứng đa điểm mượt mà. Có thể phóng to thu nhỏ ảnh bằng cách kéo dãn.
  7. tichau

tichau Guest

Cho screenshot minh họa luôn đi bác :D.Nói mà không có hình ảnh thì em không cảm nhận được :D.
  8. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Mới lấy con màu bạc, nhìn bên ngoài không được đẹp lắm. Lúc trước chỉ e cảm ứng không ngon, nhưng bây giờ thấy an tâm mặt này vì thấy cũng nhạy (không biết có = IP hôn nữa, không dám chắc). Tuy nhiên, khi zoom hình bằng 2 ngón tay thì chỉ lớn tối đa là x2, không biết có phải chỉnh gì không nữa?
    Loa ngoài chỉ có 1 cài nằm phía sau cạnh camera (giống E72 nhưng nghe lớn và rõ hơn).
    Tạm thời mới có bi nhiêu. Còn vỏ máy hỏng dám mở.

Mình mua hàng xách tay, vậy là không có pin phụ rồi tiếc quá, hichic
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    cái con màu xanh trong có vẻ đẹp hơn a ( nếu e mua chắc màu den hoặc bạc thôi :D ) . Review chắc cũng ko bằng trên tay đâu a nhỉ :D . Cục pin đó chắc mắc lắm a ơi :-s ( mà hàng xt nhiêu vậy a ? )
  10. phuongxaminhanh2

phuongxaminhanh2 Thành viên

Được Like:
    40
    Con này nghe nhạc bằng loa ngoài có bằng n81 không bác! Em thấy nó có 1 cái thôi mà. Mà hình như nokia làm loa những dòng sau này càng ngày càng bé đi thì phải. Em đang muốn mua lắm rui` nhưng không bít khi nào nó mới bán đây. Hic em ở Hải Phòng cơ