Thảo luận Nokia N8 nhé các bạn

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi verylove, 9 Tháng mười 2010.

1. chimto999

chimto999 Thành viên

Được Like:
    12
    Được tặng vỏ bằng nhựa cứng, không phải vỏ silicon, ba lô khá được, dán màn hình mất thêm 100K, ăn uống nhẹ thôi, bánh ngọt, nước cam, trà, cafe. Hê hê, đây là những thứ trong ngày ra mắt ngoài nhân vật chính là N8:)). Đang test mà\:D/ Sẽ có report sau:-w
  2. hoangminhthai

hoangminhthai Thành viên

Được Like:
    1
    Theo em này gần 1 năm nay rồi,hôm qua chính thức được sở hữu phải nói là cảm giác thật sung sướng. Tất cả đều mượt đúng như những gì Nokia giới thiệu :D
  3. nghiabanh

nghiabanh Thành viên

Được Like:
    4
    ôi giờ mới thấy con N8 vãi đái thật! chạy được cả đuôi mkv, avi,wmv... copy trực tiếp vào máy không cần convert.. quá đã. mà bác nào đã thử cắm ổ cứng di động vào chưa? hôm qua em cắm cái ổ 500G của Transcend vào mà nó không nhận, sợ nó yếu điện cắm thêm cả điện vào mà cũng ko được còn usb 8G cắm vào nó nhận ngay... bác nào biết cách chỉ em với..àh còn cái vụ không tắt được âm chụp của máy ảnh nữa, mình tìm suốt từ hôm qua vẫn chưa thấy cái phím tắt âm chụp ở đâu nữa, cái này mà chụp trộm ai thì bị phát hiện liền àh ;))
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    từ đời trc Nokia cũng đâu có tắt đc âm chụp , fải dùng " tuyệt chiêu " ( chắc đề fòng chụp trộm ) , còn cái ỗ cứng đó cắm vô mà nhận chắc chết thiệt :D ( ỗ cứng thì chưa biết sao chứ usb hay chuột gì nhận ráo hết :D ) . Fải nói N8 quá tuyệt , cỡ 7t chắc fải sống chết với em nó
  5. tanghieu6789

tanghieu6789 Thành viên

Được Like:
    11
    Bác nào có phần mềm sign sotf Symbian ^3 trên điện thoại hoặc PC cho e xin, định cài thử mấy phần mềm nhưng chưa được. Thank.
  6. tichau

tichau Guest

Thử cái này xem sao ha bạn.Tại lâu rồi không có dùng đến nó :D.Trên PC nhé.

Cỡ 6t9 là múc 1 cặp luôn :D.
  7. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn ỡ đâu ? ỡ nước ngoài hả ? chưa nge cái nào bị " thảm " như cái này :D restars nếu nó muốn thì bình thường , bật máy ko lên là vấn đề , sạc ko vào thì bị nặng . Yêu cầu đổi cái khác đi bạn , viện đủ lý do , ko thì lỳ luôn chừng nào đổi thì về
    chinh_anh thích bài này.
  8. hoangminhthai

hoangminhthai Thành viên

Được Like:
    1
    Đã sở hữu em này ở Đà Nẵng. Giá 10 triêu 499 ngàn. Nhận xét chung. Ổn. Đẹp. Giao diện bắt mắt. Chụp ảnh quay phim thì miễn tranh luận. Nói chung là tốt nhất trong các em Nokia mình đã xài
  9. chinh_anh

chinh_anh Thành viên

Được Like:
    1
    mình ở thái lan.ở thái mình cũng đã tìm hiểu rồi.đã có trường hợp y như mình thế này.và tình hình là tụi nó đang làm thủ tục.ko bết có đổi đc ko nữa.hy vọng là đc.ko đem máy ra toà kiện luôn .! cả đời sài nokia chưa bao giờ gặp lần nào như lần này !
  10. phuongxaminhanh2

phuongxaminhanh2 Thành viên

Được Like:
    40
    Mai là em được cầm n8 rui`;)). Kết em màu đen mai lên HN dắt em nó về. Máu game HD và HDMI lắm rui`. Hôm nay dùng tạm em n8 main tự tui nè đã:D Ảnh được chộp bằng n86 lên xấu wa