Thảo luận Nokia X6

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tanghieu6789, 8 Tháng mười một 2009.

1. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    đt vẫn vô ầm ầm , mình h` chơi fb trên đt thôi ( cụ thể e52 )
  2. pinkygirl91_102

pinkygirl91_102 Thành viên

Được Like:
    0
    vậy còn wifi thì sao các b :-s
    con X6 nhà e bắt wifi đôi lúc thì đc nhưg báo máy chủ không hợp lệ
    có khi duyệt web đc nhưg lâu cực kì (e chưa bh đợi đc cho đến lúc ra đầy đủ trang web =.=")
    E cũng sợ nặg máy nên cài lại cấu hình gốc rùi xóa hết mấy ứng dụng muh cũng hk thay đổi j hết
    có khi nào đây là bệnh của X6 hk??
    Có bác nào bị giống e hk dzị, hjx hjx...
  3. kanjen1610

kanjen1610 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng bị tình trạng như bạn, k biết có phải do x6 bị vậy k. bác nào pro giải thích dùm e nha. :)
  4. ldnvinh

ldnvinh Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho e hỏi,X6 có bộ gõ tiếng Việt đầy đủ và chuẩn k ạ?**** E chuyển bộ gõ sang tiếng Việt nhg đánh thiếu nhiều quá,mà k gõ đc kiểu telex,ví dụ xax hooij = xã hội.Ở đây chỉ tìm đc là xa hôi.Mong đc giúp đỡ.Tksssss!
  5. nphunghung

nphunghung Thành viên

Được Like:
    3
    trời, nếu bạn quay ngang màn hình lại (nếu đang bật cảm biến) thì nó sẽ hiện bàn phím đầy đủ các ký tự và dấu luôn. còn nếu để dọc màn hình thì bấm theo thứ tự là nó ra mà, ví dụ bấm phím số 2 3 lần thì nó ra chữ â, bấm dấu * 1 lần đc dấu sắc, 2 lần đc dấu huyền...
  6. duongminhhoang12

duongminhhoang12 Thành viên

Được Like:
    8
    Ban vao đây nè bạn mình mới Upload lên cho các bạn , còn phần X-Ploer không cài được thì bạn nên thế vào PM ActiveFile chạy rất tốt có thể xếp loại cao cấp hơn X-Plore nhiều.
    Bấm VÀO ĐÂY
  7. luxubu9

luxubu9 Thành viên

Được Like:
    4
    loa nói quá nhỏ

các bác ktra giùm e xem X6 của các bác khi nói chuyện có nghe rõ ko vậy ? con X6 của e khi gọi cho máy khác thì e nghe rõ đầu dây bên kia nói gì, còn e nói thì họ lại bảo chẳng nghe gì đc, nghe rất nhỏ, và tiếng thì đứt quãng, lộp bộp. E chán thằng nokia quá, hàng made in china toàn là hàng đểu cả. Nó làm loa nghe thì rất tốt để mình cứ tưởng mọi thứ ok vì mình đâu có nghe đc chính giọng nói của mình, còn loa nói thì làm đểu để tiết kiệm chi phí.
  8. anhthuc_hd

anhthuc_hd Thành viên

Được Like:
    0
    còn con của em thì lại thêm cái bệnh là ko đọc đc font vn time mà e chảng bit làm thế nào cả!
    e đã thử cop font tù pc vào nhưng máy ko đoc đc
    chán quá có pac nào cứu giúp jum e với
  9. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    đó là do bạn chưa biết cài thôi!
    bác lấy fonts trong máy tính ra rồi coppy thành 4 file fonts đổi tên như trong ổ ROM : G:\ system\fonts rồi coppy vào E:\ resource khởi động lại máy là ok thôi! nếu vẫn kh làm đc thì bảo em nhá ;;)
  10. anhthuc_hd

anhthuc_hd Thành viên

Được Like:
    0
    em làm như pac nói
    và kết quả của e nó la hiện đang nàm ở care
    nản!!!!!!!!!!