Thảo luận Sony Ericsson Satio U1

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hoangcung1939, 2 Tháng một 2010.

1. freestar644

freestar644 Thành viên

Được Like:
    12
    hik. nhưng mà download ở đâu mình up wa update service **** :((
  2. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    um.mình up wa update service đó bạn.bạn down tại sonyericsson.com.vn áh.hình như ver mới nhất của nó là 2.10...thì phải.mình cũg ko nhớ rõ nữa.hii
  3. timem123

timem123 Thành viên

Được Like:
    0
    có bác nào bị giống mình hok, nhận cuộc gọi và kiểm tra tiền thì có rung, còn tin nhắn tới thì k rung. giúp mình với ********
  4. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    bạn thử kiểm tra trong fần "cấu hình" thử xem sao hoặc khôi phục lại cài đặt gốc của máy:021:
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Mới phát hiện là nếu muốn chọn Profiles nhanh thì phải bấm phía dưới tên Profile đang dùng ở ngoài Standby thì nó mới hiện lên được ( dùng Standby theme là Navigation bar ). Xem tin nhắn thấy có phần nhanh hơn nhưng hình như với FW mới này, cảm ứng hơi bị lệch 1 chút hay sao ấy; hay do mình thay font khác nên mới bị lệch. Để dùng Font mặc định test tiếp, báo cáo sau :))
  6. timem123

timem123 Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã format máy mấy lần rồi mà vẫn vậy
  7. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    nếu vẫn ko được nữa thì chạy FW mới nhất đi bạn.hii
  8. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    Từ ngày sài Satio đến giờ,móng tay cái e ít khi nào cắt lắm a ơi.chắc a hỉu lý do tại sao òy?:027:
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Hình như máy của mình cũng bị tình trạng giống bạn vậy, mình cũng không để ý nữa. Có gì thông báo sau ha :45: .

Coi chừng chọt chọt cái ngón cái hoài là xướt cái màn hình đó nha :030: ( boy or girl vậy ta :032: )
  10. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    Coi chừng chọt chọt cái ngón cái hoài là xướt cái màn hình đó nha :030: ( boy or girl vậy ta :032: )[/QUOTE]
    boy a ơi,tay e bị ra mồ hôi nên thick dùng móng tay hơn.haha.mà có miếng dán màn hình nên cũng ko sợ te tua cái màn hình:004: