Thảo luận về các lỗi thường gặp khi cài ứng dụng trên Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Thì cài lại N-Gage application đi chắc sẽ được ;;)
    MaiDinh thích bài này.
  2. thanhanhX1

thanhanhX1 Thành viên

Được Like:
    135
    nhưng mà đừng có dại mà giả vờ lỡ tay.tìm hiểu kĩ đã hay remove.
  3. thanhanhX1

thanhanhX1 Thành viên

Được Like:
    135
    :)>- máy tó quẳng ngage vào recubin lâu rồi.các bạn tìm mấy cái game đó mà cài lại.cài jar bình thường nhẹ ý mà.như thê các bạn kô phải chơi kiểu trial.chơi full luôn mà never bị lỗi
    chúc vui :)>-
    MaiDinh thích bài này.
  4. real

real Thành viên

Được Like:
    7
    Hic, mình đã nghiên cứu cách làm thế nào để install phần mềm rùi, như là lùi ngày cho lỗi expired cer... nhưng cũng không cách nào làm được. Mình đang xài E71, các bác vui lòng chỉ giúp với. Còn không chắc em cho nó lên đường luôn quá. Thanks các bác nhìêu
  5. awp1323

awp1323 Thành viên

Được Like:
    769
    bạn nghiên cứu những j rồi :D lùi ngày 1 năm k đc thì lùi 2 năm:-bd
    mà hack đi là xong, chả phải lo việc cài phần mềm k đc nữa3:o3:o
  6. gaugia1001

gaugia1001 Thành viên

Được Like:
    14
    Chứng chỉ cài vào được đang ký không đúng với ngày giờ hệ thống của bạn.

\m/Khi bạn gặp vấn đề này thì chắc là thời gian hệ thống trên máy bạn cài không đúng với thời gian chứng chỉ đả đăng ký đó. Vì mỗi chứng chỉ có thời gian đang ký bắt đầu và thời gian hết hạn khác nhau. Có thể phiên bản này thời gian là năm 2007, nhưng phiên bản khác của phần mềm đó lại là năm 2008. Bạn chịu khó thay đổi làn lượt các năm, nếu không được thì thay đỗi cả tháng nửa bạn nhé. ( kinh nghiệm là thời gian nên để các tháng voà thời điểm giữa các năm. ví dụ tháng 5 ,6..) lỗi thường gặp với các hệ điều hành mới cài phần mềm củ. Vì chử ký điện tử hết hạn thôi. Mình dùng E63 gặp lỗi này suốt giải quyết êm ru. :-bd
  7. real

real Thành viên

Được Like:
    7
    Làm sao để hack phone hả bạn?
  8. socolavn

socolavn Thành viên

Được Like:
    5
    Anh cho em xin hỏi: máy N73 thường sao em hack phone thành công nhưng ko thể cài được các ứng dụng. Máy cứ báo " file corrupt"****? Mặc dù em đã cài các file đó trên N73ME bình thường?**** Cụ thể hơn cài cái smartmovie bản xem được cả đuôi FLV em cài trên N73Me đã hackphone thì bt nhưng cài trên máy N73 thì báo file corupt. mà em reset lại *#7370# ko hackphone thì cài được file này nhưng các file khác thi báo chưa sign?**** ko hiểu nổi lun!!! Xin được giúp đỡ.
  9. cunhim

cunhim Thành viên

Được Like:
    68
    Bạn cài cái này thì hack ngay áy mà.

Các file đính kèm:

MaiDinh thích bài này.
  10. tamnguyen_btd

tamnguyen_btd Thành viên

Được Like:
    1
    sao em cài them co e62 hoài mà hem dc em dow về rùi chép vào thẻ khi vào thì thấy nó bên documents rùi hem bít làm sao lun .sao nóko wa bên them nhỉ chỉ em với...:-/