Thảo luận về các phần mềm chạy trên nền Python

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. luucongtu31082

luucongtu31082 Thành viên

Được Like:
    13

Bác nào dùng S60v2 mà gặp trục trặc về Python thì cài
    Mã:
     [SIZE=2][COLOR=red][URL="http://www.mediafire.com/file/xu1qr0jjntj/Python_all%20in%20one_N6260%20%28full%20OS7%29.sis"]cái này nè[/URL][/COLOR][/SIZE] 
    01 file sis duy nhất cho : python 1.45 + module + scriptshell . Tổng hợp ngày 4/8/2009 bởi LQT (thangnd31082) _ dung lượng file sis 2.67 MB _ dung lượng sau cài đặt 7.3 MB . Chạy tốt tất cả cả ứng dụng hot nhất hiện nay : Winfile, sistail 2.52, smartsis 2.2.3, siêu icon, ... và rất nhiều cháu khác !

+ Gỡ bỏ tất cả các loại python còn tồn kho trên máy của bạn !
    + Cài file sis vừa tải ở trên (thời gian cài đặt lâu hơn bình thường ---> kiên nhẫn)
    + Chạy các PM mà bạn yêu thích, nếu chẳng may có thằng dở chứng thì cài lại thằng đó là OK.:bz
    batboy_boy thích bài này.
  2. tranducthien95

tranducthien95 Thành viên

Được Like:
    51
    help me!

ai chỉ hộ cho em cách dùng python với.em cài vào máy nhưng cũng có thấy được tác dụng gì đâu?sao thấy nhiều người chuộng chương trình này thế? chỉ hộ cho em với.em cảm ơn nhiều =_=
  3. tranducthien95

Được Like:
    51
    tác dụng của python là cái gì thế qmai?giảu thích cho mình với được ko?mình cài vào máy mà ko hiểu là sẽ được tác dụng gì? cảm ơn bạn
  4. tranducthien95

Được Like:
    51
    thế còn N72 thì sao bạn?có thể dùng chung với pm của N7610 được chăng?cũng nhờ bạn giải thích cho mình tác dụng của python nữa,được ko bạn?
  5. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    có rất nhiều ứng dụng mà lúc cài python mới chạy được bạn à, trong 4 room các bạn đã upload khá nhiều pm rồi, bạn nên đọc kỹ.

nếu là python thì mình đã đọc khá nhiều rồi là ko dùng chung được bởi vì 7610 S60v2(OS7) còn N72 là S60v2(OS8), còn pm chạy trên nền python thì dùng được.