Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Anh em đừng nóng, tôi đã cho nó biết tay bằng bản craaack free đây, anh em xài chùa cho nó tức chơi:hehe:hug:

Các file đính kèm:

casper84, caytregia, hunghn and 12 others like this.
  2. muong82

muong82 Thành viên

Được Like:
    34
    Thanks Nin.
    Nhưng thực ra thì bản mất phí có tốc độ truy cập nhanh hơn nhiều so với các bản trước đây.
    Tốc độ hiển thị khi di chuyển bản đồ ~0,2s.
    Trong khi các bản demo và cờ rờ vào khoảng ~0,8s.
    Một sự chênh lệch đáng kể.
    Vậy nên theo tôi thì nên sd bản mất phí thì hơn. Nếu bác nào dư giả thì tốn 1 chút gọi là ủng hộ soft VNese. Vì theo tui bít tác giả Emap đã tự nghiên cứu và viết soft này kể cả việc số hóa bản đồ cũng vậy. Một công việc đòi hỏi rất nhièu công sức và thời gian. Vậy nên ủng hộ một chút. Còn nếu ko có thì dành sd phương pháp thủ công vậy. -_^
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    bởi vậy tôi mới ủng hộ nó, nào ngờ nó chơi khăm mình wa, bản tôi cung cấp ko phải demo đâu nhé, full đấy. tốc độ tùy thuộc máy thôi, với bật nền hay ko, 6300 chạy vù vù hiển thị hết.
  4. haule

haule Thành viên

Được Like:
    22
  5. casper84

casper84 Thành viên

Được Like:
    6
    Mình thấy bản E-map 2.02 (P.89 - Phần mềm S60 P3)mới kiu mình đk chứ không phải bản e-map 2.0
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ra thế à? sao cài đặt nó chỉ ghi 2.0 thui.
  7. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    Ừa DL về cài thử xem sao nhưng data có không mí bro? hay là nó chỉ cho DL wa GPRS thui hả? ai có dât cho PM này ko?
  8. haule

haule Thành viên

Được Like:
    22
  9. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Các Data khác có thể download trực tuyến qua GPRS hoặc WIFI (nếu ĐT có WIFI). Mình đã download qua WIFI các bản đồ: Vũng Tàu, Huế, Buôn ma thuột, Đà Nẵng, Côn Đảo, Đà Lạt. Nhưng sau khi download về chẳng biết nó nằm ở chổ nào để chép sang máy khác (máy dùng để download thì vẫn chọn được các bản đồ). Bác nào biết nó ở đâu chỉ giúp để mình copy cho các máy khác không tải trực tuyến được với. Thanks.
  10. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Bác Haule này. Sao mình vào địa chỉ của bác down về, cài vào máy nhưng nó đòi đăng ký bằng tin nhắn với giá 10k. Không lẽ mình down sai chỗ.

@Nin: Bác Nin ơi, mình down bản của bác về, cài vào máy (N72) thì nó chạy nhưng khi tra theo đường, quận, ... thì nó chỉ hiện lên list chỉ có 10 mục, thiếu rất nhiều. Nhờ bác giúp đỡ.