Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    bạn kick vào file có đuôi là *.jad nhé! theo mình thì ai cũng từng ngớ ngẩn như bạn! vì vậy bạn không nên động vào "nỗi đau" của mọi người nhé!
  2. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đối với chương trình viết dưới dạng java, các bạn chép 2 file *.jar và *.jad vào cùng một thư mục (1 số chương trình không kèm theo file *.jad), sau đó kích vào file *.jar để cài đặt chương trình (sau khi cài đặt xong thì có thể xóa hết 2 file này đi). Have fun! Bus bảo chạy file *.jad mà cài được thì...:whew: =)) ...
  3. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Mình nhầm! sorry anh em! phải là *.jar mới đúng! Cám ơn Minhtue đã nhắc nhở!
  4. caubehaycuoigsm

caubehaycuoigsm Thành viên

Được Like:
    11
    sau khi len ban HCM ban dung LUA CHON sau do chon HUONG DAN va tim den voi ban do HA NOI,la okei,em dung roi m`a rat tot
  5. vinh89

vinh89 Thành viên

Được Like:
    2
    cac ban oi, minh cung da cai font tieng viet vao N.70 roi, cung ko doc chu dc ! co the chi giao giup minh nhe
    cam on nhieu nhieu
  6. vinh89

vinh89 Thành viên

Được Like:
    2
    ban Kieu Phong oi, sao minh ko thay vay. Cam on ban
  7. Saigon_online

Saigon_online Thành viên

Được Like:
    132
    Lần sau có post bài các bác nhớ đánh tiếng việt có dấu nhé.
  8. vinh89

vinh89 Thành viên

Được Like:
    2
    Thành thật cám ơn bạn Kiều Phong. Nhưng khi mình cài Font TV theo như hướng dẩn của bạn, kiểm tra lại c:\system\fonts có thêm font Unicode.GDR nhưng khi vào bảng menu emap vẫn không hiển thị được TV bạn ơi. Ngay khi vào am lich (của tác giả Hồ N Đức) củng không hiển thị được (vd chử Bính Tuất) ! Các Bạn có thể hướng dẫn thêm giúp mình được không ? Mình sdụng N.70.

Cáo lổi cùng Saigon_online.
  9. manh1982

manh1982 Thành viên

Được Like:
    3
    Cái này mà dung được trên QD chết liền :p
  10. 56456464

56456464 Thành viên

Được Like:
    6
    ko có bản màn hình 176*208 cho 6600, ở trên wep của fpt có ghi là 176*208 nhưng load về lại thành 176*220.....pó tay