Thảo luận Thảo luận về E71

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi muathulabay, 9 Tháng ba 2009.

1. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Theo mình biết thì trong điện thoại không xem được các nội dung bảo mật này.

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:12 AM ----------

Hiện nay có rất nhiều cách hack Phone nghe bạn nhưng phổ biến nhất thì vẫn là dùng Hello OX hay Phoenix để hack Phone. Đối với E71 thì các FW mới sau này không dùng kiểu hack phone bằng Hello OX 2.03 được nữa mà phải dùng Phoenix .Rất nhanh và tỉ lệ thành công là 99.99% nhé, Do đã có hướng dẫn đầy đủ rồi nên ở đây mình không viết lại nữa, bạn xem lại bên chỗ nầy

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

Chú ý viết tiếng việt đầy đủ dấu nghe bạn
    -------------------
    Là thành viên mới thì bạn nên tìm hiểu và đọc lại các bài viết củ để có thông tin cần thiết nhé, chứ post đi post lại coi sao được hả bạn.Thông tin cần thiết của bạn ở link dưới đây.
    Mã:
    [URL]http://gsm.vn/f593/huong-dan-thanh-vien-chu-dong-lay-cer-key-cho-dien-thoai-minh-250536/[/URL]
  2. cutuctac

cutuctac Thành viên

Được Like:
    13
    mình dùng E 71 ,cài ngày sinh nhật vào birthday ,mà cứ 00g là nó tút tút báo SN?phải dậy tắt chuông?tức wá đi?có cách nào khắc phục chỉ giúp mình vơi??thks!
  3. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Bạ n nói khô ng rõ không biết à ngày nào nó cũng báo hay sao, nếu vậy thì bây giờ bạn xoá cái đã cài trước đi rồi cài lại cái mới như sau: Mở lịch lên, chọn ngày nào cần báo, ghi đầy đủ các thông tin và các ô thông tin, vậy song thôi có khó gì đâu bồ.
  4. cutuctac

cutuctac Thành viên

Được Like:
    13
    bất kể contact nào có vào ngày sinh đều báo lúc 0g bạn ạ?mình vào 2 cách:1.vào thẳng contact-edit-add detail rồi vào birthday 2.một mặt mình vào từ Microsofte Outlooks -contact roi synchronise qua PC SUITE ;cả hai nó đều bị như vậy bạn ạ?
  5. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Hai cách như bạn mô tả thì mình chưa là bao giờ nên không rõ, Mình vào thẳng lịch trên máy và sắp xếp các ghi chú, lịch hẹn, nhắc nhở ngay trên đó luôn và rất chuẩn không sai bao giờ, bạn thử cách như mình nói xem, có thể trong quá trình Sync Từ PC qua bị lỗi cũng không chừng.
  6. haibo

haibo Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi con E71 cua minh đang dung hoặc để im nó rất hay bi sang màn hình rồi reset có cách nào khắc phục đc ko?
  7. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Format thẻ nhớ lại đi bạn. Bạn gỡ thẻ ra dùng thử đi. Không hết thì format máy luôn.
  8. haibo

haibo Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã làm theo cách của bạn nhưng vẵn không đc :(((
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Nếu format máy vãn không hết thì bạn làm tiếp bước nữa là chạy lại phần mềm cho máy đảm bảo sẽ hết
    haibo thích bài này.
  10. haibo

haibo Thành viên

Được Like:
    0
    ok! thanks ban nha. may minh ok roi