Thảo luận về Font chữ cho máy Symbian S60 3rd

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. zerobl

zerobl Thành viên

Được Like:
    1
    mình chép vào rôi`, nhưng lời bài hát vẫn hiện ô vuông,hjzhjz
  2. hhh123

hhh123 Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp về font tiếng trung máy C5

mình có con NOKIA C5-00 cái zì cũng chạy ao` ao` nhưng khổ là nó không đọc đc tiếng trung... mà em lại đang cần tiếg trung... ai có cách cài font tiếng trung cho máy em đc ko... NOKIA c5-00 :(
  3. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    máy bạn phải đc hack phone đã
    sau đó cài font trung quốc là xong
  4. khanhxoay85

khanhxoay85 Thành viên

Được Like:
    45
    Hôm qua mình mới config cho fontrouter.ini để chỉnh sửa font nhưng config sai nên giờ máy không khởi động lên được nữa, ấn nút nguồn thì chỉ hiện màn hình trắng rồi tắt. có chớp thêm 3 lần như thế nữa rồi hêt. File fontrouter.ini mình để trong ổ C nên tháo thẻ nhớ với sim ra mà vẫn như vậy. Mình đã thử 4mat = 4 ngón nhưng không format được. Liệu chăng với bàn phím qwerty phải ấn giữ các phím khác? Mong các bạn chỉ giúp, hx:(
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vẫn là tổ hợp 4 ngón " * + 3 + call " và phím nguồn mà bạn, bạn đang xài máy gì vậy.
  6. khanhxoay85

khanhxoay85 Thành viên

Được Like:
    45
    Hx, mình quên mất k nói tên máy, mình đang dùng 6760 slide. Bàn phím qwerty k biết 4 ngón có khác k nữa. Mình cũng thử ấn thêm nút function nhưng vãn không có kết quả gì.
  7. yama_5011

yama_5011 Thành viên

Được Like:
    0
    các bro ơi, e muốn tim phần mềm Font chữ tiếng nhật để cài vào E72 , bro nào có thì có thì bày e với . thanks bro
  8. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Bạn cài Psiloc Crystal Japanese vào nhé.
  9. txcuong1965

txcuong1965 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi , mình xài máy E71 , chữ và số của nó nhỏ quá , mà mình thì bị viễn thị , vậy có bác nào có phàn mềm phóng to chữ kg ? cho mình xin , cám ơn các bác trước , hoặc là mua bản quyền phần mềm đó , mình có vào OVI của nokia tính mua nhưng nó kg chấp nhận thẻ thanh toán của ngân hàng vn , mà mình kg có thẻ thanh toán quốc tế , vậy có bác nào biết mua phần mềm đó ở đâu , xin vui lòng giúp mình , vì mình rất thích xài E71 nhưng mỗi tội mắt kém nên kg đọc chữ nhỏ được .... 1 lần nữa cám ơn các bác !!!
  10. unlucky1312

unlucky1312 Thành viên

Được Like:
    25
    làm sao đổi font chữ cho E65 dc vậy ?