Thảo luận về Ir Remote: Phần mềm điều khiển tivi bằng cổng hông ngoại trên mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Sao có 25 view part1 mà chỉ có 12 view part2? Điều đó có nghĩa là chỉ có 12 người tải thành công thui ah 8-}

Cài đc Ir bản 1.* ở những máy chưa hack là bản demo thui bro ah. Muốn dùng free thì phải hack phone mới cài đc bản full. Còn nếu ko muốn hack phone và dùng bản Ir ko cần hack phone cũng cài đc thì lên trang chủ down về rồi trả tiền nhé bạn ;;)

Còn cái lỗi Required application access not granted cũng giống như cái lỗi Feature not supported đều là do chưa hack phone mà cài chương trình chưa unsign (cái bản Ir của bro lại là bản đã cr*ck => chưa dăng kí)
    Vậy tóm lại bro đi hack phone đi nhé rồi quay lại tải bản 1.04 về mà xài. Hack nhanh lắm. Mới vọc lần đầu chỉ mất tầm tháng thui >:)>:)>:)
    mtn thích bài này.
  2. tiluboy

tiluboy Thành viên

Được Like:
    37
    Mình cài bản 1.04 dùng ngon lành ... nhưng ko hiểu sao cứ dùng 1 thời gian khi add thêm điều khiển ( lúc refresh hoạc lúc down code điều khiển về) nó lại báo
    hi zhiz
  3. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Thì thui khỏi down nữa. Lên trang chủ của nó down về mà dùng bro ah. Trang chủ của nó đây nè http://irremote.psiloc.com/ :hug:
    tiluboy thích bài này.
  4. lienhong75

lienhong75 Thành viên

Được Like:
    95
    mình đã hack phone cài v1.03 và 1.04 hổng có được ...
  5. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Bro phải nói rõ là sao ko cài đc và nó báo lỗi j,... thì mọi người mới giúp đc chứ :>
  6. blackcode

blackcode Thành viên

Được Like:
    18
    các bác ơi. rồi mí cái tv trung quốc như là SAM ji` đó, thì tìm code ở đâu. huhu khổ quá s60 9.1 phiền phức dzu~

mong các bác chỉ giáo,thank nhìu.
  7. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Lên trang chủ mà tìm. Nếu ko có thì pó tay rùi bro ạ. Cái điều hòa panasonic nhà tui là hàng chính hãng mà còn ko có thì cái TV nhà bro dễ cũng ko lắm. Hay bro thử tìm phần mềm nào của TQ mà xài. Biết đâu lại có 8-}
  8. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Kể ra nếu có chức năng teach mình sẽ cài :D
    Hp93 and Pháp Sư like this.
  9. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Đúng oy đó. Hơn nữa cài cái này, Máy nặng bỏ xừ. Nhất là lúc khởi động lại máy, chạy ì ạch thấy thương. Hơn nữa, mấy khi mấy khỉ PS dùng đến thèng này đâu. Nên cũng Remove từ rất lâu ơi là lâu. Lâu đến nỗiiiiiiiiiiiii...không nhớ nữa :D:D:D:D
    romeo76 and Hp93 like this.
  10. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Công nhận cái này cũng ko hay lém. CHỉ hữu ích cho những ai lười ko chịu đi lấy điều khiển mà đt lúc nào cũng kè kè bên người hoặc dành cho n~ ai xấu số bị mất mất cái remote nhưng ko muốn tốn xiền đi mua cái khác :D. Dành cho cả những ai muốn chơi đểu thằng hàng xóm nữa >:). Mà bro Romeo bảo nếu nó chức năng teach là sao??
    romeo76 and Pháp Sư like this.