Thảo luận về Lịch vạn niên: chuyển đổi Âm-Dương lịch

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. bup000

bup000 Thành viên

Được Like:
    3
    Không cài file *.jad được, em xai N70ME
  2. dungpltn

dungpltn Thành viên

Được Like:
    2
    các bac ơi em đang dùng phần mềm lịch vạn niên "lichvannienPath.sis" của webside " www.ppclink.com/vn " mà nge các bác hướng dẫn xóa file gì đó trong ổ "C " của ổ cài đặt mà sao em tìm trong máy N70 của em chẳng thấy ổ "C" đâu cả.Khổ cái cũng muốn mua bản quyền nhưng nge rắc rối quá nên ngại.Em cũng thử cài phần mềm 'explore" cho máy mình để tìm ổ "C" mà chẳng thấy ,Vậy có bác nào rỗ cái này giải đáp giúp em vơi nha chứ bây giờ hết hạn dùng thử của phần mềm rồi nên em chả biết làm thé nào cho phần mêm này chạy tiếp được cả.Các bác giúp em nhé,em xin cảm ơn nhiều.;;)
  3. dungpltn

dungpltn Thành viên

Được Like:
    2
    các bac ơi em đang dùng phần mềm lịch vạn niên "lichvannienPath.sis" của webside " www.ppclink.com/vn " mà nge các bác hướng dẫn xóa file gì đó trong ổ "C " của ổ cài đặt mà sao em tìm trong máy N70 của em chẳng thấy ổ "C" đâu cả.Khổ cái cũng muốn mua bản quyền nhưng nge rắc rối quá nên ngại.Em cũng thử cài phần mềm 'explore" cho máy mình để tìm ổ "C" mà chẳng thấy ,Vậy có bác nào rõ cái này giải đáp giúp em vơi nha chứ bây giờ hết hạn dùng thử của phần mềm rồi nên em chả biết làm thé nào cho phần mêm này chạy tiếp được cả.Các bác giúp em nhé,em xin cảm ơn nhiều.:-bd
  4. dungpltn

dungpltn Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác ơi em đang dùng phàn mềm ‘lichvannienPath.sis “ mà bây giờ hết hạn dùng thử rồi,mua bản quyền thì em tháy phức tạp quá mà nge nói vào ( C:\system\apps-->ta sẽ thấy file E1510.sys -> xóa nó đi--> ) mà em chả thấy máy N70 của em hiệ lên ổ “C” đâu cả.Vậy tìm ( C:\system\apps--> …) ở đâu đó và làm như thế nào các bác nhỉ,Bảo cho em với nha em xin cảm ơn nhiều .
  5. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    Bạn cài X-plore 1.2 đi, quản lý file tốt hơn. Cài xong chạy ứng dụng, nhấn số "0",tick vào "show hidden files", "show RAM drives", "Show ROM drives", Show system files/folder" -->back.Bây giờ thấy được ổ "C" và các thư mục/tập tin ẩn rùi đấy.
    Bạn gỡ bỏ và cài lại bản Lịch Van Niên full đính kèm.Xong.
    Nhớ click "Thanks" nếu hữu ích.

Các file đính kèm:

goocbachop, ngocvoha, lamdtu and 2 others like this.
  6. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    hay lắm, tưởng hết link down rồi chứ ...Thanks bro nhé
  7. nguyenson_44

nguyenson_44 Thành viên

Được Like:
    9
    Thanhk bạn nhiều, nhưng sao ko down được bạn ơi !
    thanhtung83 and nghungvn like this.
  8. thanhhaitm45b

thanhhaitm45b Thành viên

Được Like:
    9
    Thanx bạn Nin nhiều. Mình tìm cái này mãi mới được hì hì
    nghungvn and Anhanh12345 like this.
  9. yenlanquan

yenlanquan Thành viên

Được Like:
    1
    các bác ơi!!em đơ lịch van niên trong
    Mã:
     [URL="http://thegioididong.com/"]http://thegioididong.com[/URL]
    về rồi xài thử đc có 1 lần a.bác nào có key hay cờrắc thì cho em xin hĩ!!!cái đó đẹp lắm!
  10. chung0557

chung0557 Thành viên

Được Like:
    0
    Sao tôi down mãi mà không được vậy? Bạn chỉ giúp #:-s