Thảo luận về N97

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi molotok, 2 Tháng mười hai 2008.

1. cloud

cloud Thành viên

Được Like:
    507
    Các bác chê nhiều quá. Cá nhân tớ thấy thì nó rất ok đó chứ. Có thể đây là giới hạn công nghệ của thì trường nên Nokia chưa muốn trang bị cho nó những tính năng cao hơn. Chứ có lẽ do có N82, N95, N..... rồi nên các bác mới thấy con này tầm thường. Em tin chắc cầm vảo rồi các bác sẽ thấy khác biệt đấy.
  2. bach_pro1111

bach_pro1111 Thành viên

Được Like:
    99
    ai mà biết được thế nào. Nói chung phương châm của mình là: trăm nghe không bằng một thấy, trăm thấy không bằng một sờ. Hê hê chờ khi nào thằng N97 này có mặt ở VN thì mình sẽ rõ thôi. Hoặc bác nào mang từ nước ngoài về thì báo cho anh em biết với. Mình cung nóng lòng muốn coi N97 ra sao. Nhưng thấy dòng cảm ứng smartphone của nokia không được mọi người chuộng lắm.
    vannam09 thích bài này.
  3. cloud

cloud Thành viên

Được Like:
    507
    Đã có đâu mà chuộng. Có mỗi con 7710 huyền thoại thôi chứ mấy :>.
    Mấy con kia cảm ứng hông tính :>
    5800 là first, rồi tới N97 :>
  4. ngocluu

ngocluu Thành viên

Được Like:
    49
    N97 nhìn vậy mình thấy cũng ổn rồi, nếu trang bị camera 8M thì chắc giá sẽ cao hơn, nên camera 5M cũng ok rồi.
  5. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    CPU của em nó vẫn đang còn là ẩn số :-?:|
  6. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Uh! N97 chưa công bố chi tiết CPU, không biết nó sao nhỉ? nhưng xem mấy cái Video clip về nó thấy nó chậm lắm! Chắc tại vì màn hình độ phân giải cao nên phải xử lý nhiều!:-ss
  7. acpippo1_11

acpippo1_11 Thành viên

Được Like:
    139
    giờ vẫn chưa có mặt ở nước ngoài nữa mà bro.phải đến Q2/2009 mới có.
  8. ngocluu

ngocluu Thành viên

Được Like:
    49
    Hiện giờ chỉ là bản prototype, hi vọng đến lúc xuất xưởng sẽ có nhiều cải tiến.
  9. molotok

molotok Thành viên

Được Like:
    216
    Lịch sử đã chứng minh là...không nhiều hy vọng đâu. Mình cũng hơi thất vọng vì ko phải là màn hình multitouch, ko có flash xenon.
    Hy vọng là sẽ có N99, màn hình OLED, multitouch screen, camera 10MP + dual flash xenon, dual CPU 500MHz, wifi chuẩn n, pin khoảng 2000mAh :)). Về mặt kỹ thuật thì hoàn toàn có thế, vấn đề là...ko biết bao giờ mới có.
  10. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Chờ đợi sản phẩm mới của Nokia :D
    nlts1976 thích bài này.