Thảo luận về Nokia 5230

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi matdien, 31 Tháng tám 2009.

1. hungtruong86

hungtruong86 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình update lên FW v12.0.089 vẫn cài ứng dụng bình thường nhưng lại bị lỗi hay reset máy,có ai bị giống mình ko?
  2. Zghia

Zghia Thành viên

Được Like:
    0
    các pác cho tớ hỏi h tớ có nên hack em nó ko ?

btw các share hộ tớ vài cái ứng dụng hay cho máy này đi :D , tớ cám ơn :D
  3. timetolove

timetolove Thành viên

Được Like:
    0
    5230 dùng được không cả nhà ****?

Bao lâu chắt bóp chi tiêu h có khoẳng 3,5 tới 4 triệu nên có nhu cầu đổi cái cục gạch 1110 . Thấy cái 5230 nhìn đẹp đẹp . Mình dùng hầu như chỉ để nhắn tin ( đặc biệt là nhắn tin đêm ) . Màn hình có nhạy không ? Máy này nghe nhạc , chụp ảnh như thế nào ( ít khi dùng tới 2 thứ này nên không quan trọng lắm ) , có bị rung phản hồi như máy của samsung không ? Mình không bao h dùng tới 3g hay wifi nên thấy máy này vừa vừa tiền mà cũng đầy đủ ứng dụng . Trước h toàn dùng 1110 nên chẳng biết các máy kiểu này dùng tốt không nữa . Mong các bạn cho mình nhiều ý kiến về máy 5230 . Nếu có máy nào hay giới thiệu cho mình lun nhé
    :byebye:CẢM ƠN CẢ NHÀ TRƯỚC:byebye:
  4. kimprinceat

kimprinceat Thành viên

Được Like:
    0
    up fw 12 rùi mình vẫn cài bt, ko iểu sao cái vietmap ko dùng dc nhĩ, khi nào nó báo tạo co so du liệu rồi văn ra
  5. anphan10

anphan10 Thành viên

Được Like:
    1
    bác phải copy cai folder vietmap ngoài thẻ nhớ, hok để trong folder nào khác.chúc may mắn
  6. khanhvippro

khanhvippro Thành viên

Được Like:
    0
    FW mới của kon 5230 co gì hay ko ạh ? Mà kon này sao nghe nhạc bằng tai nghe hay mà hơi nhỏ vậy ta ?
  7. hungkhai

hungkhai Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào biết cách tắt bàn phím ảo của con này lúc vào game ko? giúp e với. thank các bác.
  8. Smalbamboo

Smalbamboo Thành viên

Được Like:
    2
    Cho mình xin cer & key của máy nokia 5230.Số IMEI:356051034945488.Cám ơn nhiều
  9. Smalbamboo

Smalbamboo Thành viên

Được Like:
    2
    Cài đặt--->Q.lý ứng dụng--->Ứng dụng đã cài đặt--->di chuyển đến game mình muốn bỏ bàn phím ảo--->Tuỳ chọn---> Cài đặt nhóm ứng dụng.Bạn sẽ thấy chổ tắt bàn phím ảo
    bb0412 thích bài này.
  10. yesterday1305

yesterday1305 Thành viên

Được Like:
    62
    Thế phiên bản 12 có khác gì bản 10 và 11 không?****
    Bác nào Up rồi!!! Xin cho em biết thêm cái gì không?****
    Chứ E đang sài bản 10 chưa dám Up vì thấy mấy bác báo lỗi ghê quá
    Thnaks