Thảo Luận Về Nokia 5320 Xpressmusic

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi bachphiphivltk, 1 Tháng chín 2008.

1. cappuccino198

cappuccino198 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng bị trường hơp như bạn đem ra tiệm no bảo phải thay log mất 400k đau quácrying ban chỉ giúp mình cách khắc phục cái
  2. binhseu

binhseu Thành viên

Được Like:
    23
    Đang dùng fw 4.13 vẫn ổn định up lên làm gì hả các bác
    Mà chả hiểu kon máy e làm sao giờ opera và sh k dùng được.khó hiểu
  3. p35bc4

p35bc4 Thành viên

Được Like:
    5
    các bác cho em hỏi:sao máy em các ứng dụng sis mà cần vào mạng như google map,nimbuzz khi vào chẳng bao giờ máy hỏi điểm truy cập cả . Làm những ứng dụng đó ko vào đc. Phải làm thế nào bây giờ
    Mong các bác giúp đỡ
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn vào setting - Connection - Destination , bấm optinon lên rồi chọn Default connection chọn Always ask là ok
    p35bc4 thích bài này.
  5. thiennhi05

thiennhi05 Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng 5320 fw 4.13 dùng được 2 năm rồi nhưng chưa thử hack bao giờ, có ai hack em này rồi hướng dẫn chi tiết cho mình vơí
    email : hoainam2903@gmail.com
    đt : 01665335714
  6. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Thật ra H@CK không khó đâu. Bạn có thể tham khảoo tại link sau
    http://gsm.vn/forums/397-S60-3rd-FIRMWARE-SIGN-HACKPHONE-amp-HACK-APP

H@CK theo cách này xem OK ko nhé
    B1. cần chứng chỉ thì vào :
    http://gsm.vn/threads/156410-Tro-giup-lay-file-cer-va-key-de-Sign-phan-mem-va-hack-phone
    B2. H@CK bằng phần mềm này xem OK ko nhé
    http://gsm.vn/threads/156070-HelloO...t-ca-phone-S60-3rd-fp1-fp2-cap-nhat-06-10-09-
  7. shiren

shiren Thành viên

Được Like:
    2
    hic,mình dùng fw 5.16 nhưng khi cài HeloOX 2.x để h@ck máy,máy báo đã cài đặt thành công nhưng mà mình tìm hoài trong máy không thấy HelloOX đâu cả,hic
  8. njceboynjce

njceboynjce Thành viên

Được Like:
    8
    bác nào giúp em với,số là hôm trước em lấy thẻ nhớ cho vao usb rồi cắm vào pc nhà đứa bạn,hjx.:((kết quả là bị virut hay sao ấy,giờ nó cứ bắt fomat thẻ mà trong thẻ có nhiều hình và video của em quá.không biết có cách nào khác không phải fomat thẻ nhớ không nhỉ? xin các bác chỉ giáo.thank nhiều:)>-
  9. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Để kiểm tra : Cắm thẻ đó vào PC có cài Anti-virut rồi quét thẻ đó .
    Để sao lưu : Copy dữ liệu quan trọng trong thẻ đó sang cái PC sạch ở trên . Sau đó cắm lại thẻ nhớ vào rồi format thẻ bằng điện thoại . Copy lại các dữ liệu lúc trước để trên máy tính
    njceboynjce thích bài này.
  10. njceboynjce

njceboynjce Thành viên

Được Like:
    8
    bạn chưa hiểu í mình rồi,có nghĩa là bây giờ cắm vào pc thì nó báo thẻ trống,nó bảo fomat lại thẻ
    mình thì lại ko muốn mất dữ liệu trong thẻ