Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Sau khi bấm phím gọi để nhận cuộc gọi, bấm phím xanh phía trên phải ==> Xong!!! Chúc vui vẻ!
  2. ultra

ultra Thành viên

Được Like:
    0
    Như bác CHAT nói phải đợi đến 10 s mới có thể bấm phím xanh phía trên phải-> như thế bắt buộc bác phải cầm máy lên. Trong trường hợp muốn để máy trên bàn(do ko thể cầm máy lên:))) thì giải pháp của bác hơi khó thực hiện:((
  3. vinhhunghua

vinhhunghua Thành viên

Được Like:
    7
    Hi!!!Mình nghe nói là N73 chơi Games N-Gage được mà phải ko các bác???Ko biết có FW mới tích hợp trình Games N-Gage chưa nhỉ???
  4. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mình nghỉ cái vụ này chỉ có chơi game giả lập thì được chứ thàng N73 nó chạy S60V3 mà
  5. xetau

xetau Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi, như vậy tôi muốn up lên N73ME thì có phải chuyển từ RM-132 sang RM-133 (thường) rồi mới up từ RM-133 thường lên ME đúng không? hay có thể up thẳng lên ME luôn?
    Mong các cao thủ giúp đỡ
  6. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    RM132 là phiên bản không hỗ trợ 3G. Không nhập chính thức vào VN.
    Tui cũng chỉ đọc được thông tin thế thôi :-$ chưa nhìn thấy con N73 RM132 nào :whew:
  7. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Vấn đề là khi bạn đổi code RM132 thành 01 code của RM133 rồi up FW thì có được không và nếu được thì có chạy ổn định không?
    Không biết là phần cứng của 2 con này khác nhau thế nào?
    Đâu cần chuyển vòng vòng như bạn nói :D
  8. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mình cũng chưa bao giờ gặp cái RM-132 hết nhưng theo mình nghĩ thì khi đổi code từ RM132 sang RM133 thi nó vẫn chạy chứ có bác nào thử chưa
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    chạy tốt luôn, có ji phải sợ, đều là N73 cả, làm khác vùng thôi mà.
  10. xetau

xetau Thành viên

Được Like:
    0
    Bác có thể giải thích rõ hơn được không? em này tôi mua ở CHINA? nhân tiện cho tôi luôn code hỗ trợ tiếng Việt của 73ME (tôi cũng đọc thấy đâu đó trên 4room này đề cập rồi, dưng mà nhiều quá, bây giờ không nhớ ở trang nào) :o