Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mình cũng đồng ý với bạn đó. PM của nokia thi đâu có gì để chê đúng không các bạn. nếu muốn sử dụng hơn thì mua 1 cái DT đồ cổ + máy nghe nhạc Ipod + máy chụp hình KTS :D

mình cũng đã bị như thế này 1 lần do mính tháo võ lần đầu không biết nên làm rơi mất cái phím âm lượng :D sau đó phải hàn lại đó. của bạn chắc do có va chạm nên bị rớt đó
    dungp2011 thích bài này.
  2. bumbumbum

bumbumbum Thành viên

Được Like:
    0
    thế bác ko đọc những gì tôi viết về những cái dở của NNM à, hay là bác chỉ biết viết mà ko biết đọc chữ=))
  3. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    Kô nên gây bất đồng ở đây bạn nhé.chúng ta chỉ trao đổi và tìm hiểu.
    không ai giỏi hơn ai đâu.
  4. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Thôi các bác ơi. Mọi người lên đây là để trao đổi kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau các kinh nghiệm sử dụng máy, các phần mềm hay để sử dụng sao cho có hiệu quả nhất con dế yêu của mình. Hy vọng các bác mỗi ngừoi nói năng nhẹ nhàng đi một tí để đỡ nặng nề cho GSM. Cám ơn các bác lắm!
  5. dungp2011

dungp2011 Thành viên

Được Like:
    8
    mình cũng đã bị như thế này 1 lần do mính tháo võ lần đầu không biết nên làm rơi mất cái phím âm lượng :D sau đó phải hàn lại đó. của bạn chắc do có va chạm nên bị rớt đó[namtuyen]
    Đúng như bác namtuyen nói, mình đã hàn volume key lại được rồi. Cảm ơn rất nhiều!!!
  6. 0914387001

0914387001 Thành viên

Được Like:
    0
    Không hiểu sao tự nhiên máy của mình cu tắt đi bật lên no lại installing một lúc là sao? có ai có kinh nghiệm xử lý tình huống này không giúp tôi với. cảm ơn trước nhá!
  7. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Đó là do thẻ nhớ của bạn đã cài sẵn 1 ứng dụng nào đó trên thẻ nhớ trước đó rồi ! Muốn hết hẳn chỉ có cách ....format thẻ nhớ lại là ok thôi ! Thân !
  8. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Trong topic Meo vặt cho người dùng Symbian os9. Tôi có post 1 bài viết hướng dẫn cách khắc phục hiện tượng này mà không cần format thẻ nhớ. Bạn hãy qua đó tham khảo nhé !.
  9. smartmobee

smartmobee Thành viên

Được Like:
    60
    con N73 của em dạo này cái phím joystick bấm chọn lúc ăn lúc không, không có cảm giác, có bác nào biết tại sao không chỉ em với !
  10. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Pác làm lọ RP7 về mở vỏ ra Xịt cho nó một phát đảm bảo ko trơn ko mất tiền. Nhớ xị cẩn thận ko vào màn hình lau ốm đây. Have Fun=D>