Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Care thì vẫn tốt hơn bạn ơi (nhiều mặt). Ít nhất là không mất tiền nếu còn trong hạn bảo hành bạn ạ :))
  2. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    Máy mình mua mới 1tháng nên còn bảo hành. Mình sợ đợi care thì hơi lâu nên hỏi ở tphcm có địa chỉ nào làm được mình mang đến làm cho nhanh.
    Đưa đi bảo hành có khi nào bị luộc máy ko nhỉ mấy bác?
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Thế thì nghĩ sai rồi ... ở care mới không lo bị luộc :) làm xong nó phải có tem bảo hành cho mình nhá! Thời gian cũng kg lâu đâu 2-3 ngày gì đấy là tối đa, nhưng cũng phải xếp hàng chầu chực đấy :rolleyes:
    Mua hàng chính hãng là chấp nhận đắt hơn hầng xách tay nhưng bảo đảm hàng không bị luộc và có cái bảo hành, mà bạn nói thế thì ...
    Ra care nó hỏi thì cứ bảo tự dưng mất nguồn thế chứ em đầu biết gì, em đâu biết gì ... :)) bác nhé :-$
  4. jaychan9x

jaychan9x Thành viên

Được Like:
    96
    Cứ mang ra care cho nó care thoải mái bác à...ở đấy thì bảo đảm ko luộc đâu....Công nhận là ở đó vừa đông,phải chầu chực và phải chờ sửa lâu nhưng họ làm ăn mát tay phết...lại ko tốn tiền...bác chịu khó đợi 1 tí nhưng an toàn hơn...nhớ lời anh vientau nhé...cứ bảo là em ko bít,em ko bít....
  5. mercury1012

mercury1012 Thành viên

Được Like:
    99
    Có bác nào đã kết nối Internet bằng N73 này với Laptop chưa chỉ giúp em với, em thấy hình như thằng N73 này có thể làm Modem để kết nối internet với laptop thông qua PC Suite hoặc Bluetooth thì phải!
  6. giangp1

giangp1 Thành viên

Được Like:
    8
    Ra chỗ anh Tâm 127A Bà Huyện Thanh Quan. 50.000 đ, 15 phút, xong.
  7. hungth

hungth Thành viên

Được Like:
    0
    Con N73 của em, trước kia cắm cable vào rồi chọn mass storage là kết nối đc với PC luôn. Giờ cứ cắm vào, active chế độ đó thì nó bảo là : unable active mass storage mode. Memory card is used... some applications. Thế là thế nào hả các bác :(
    Help me :(
  8. badboy35

badboy35 Thành viên

Được Like:
    48
    Hum nay lấy tai nghe Sony ra nghe thử 2 con N73IE (4.0812.4.3.1 ) và 3250 (4.60) thì thấy vô cùng thất vọng vì N73 chỉ đáng xách dép 3250, bass 0 = mà lại nhỏ xíu =((
  9. cku

cku Thành viên

Được Like:
    141
    Đó là vì bạn còn đang chạy phần mềm nào đó trên thẻ nhớ, có thể là những phần mềm chạy ẩn ở background, như multi alarm, SMS scheduler chẳng hạn. Phải đóng hết các phần mềm trên thẻ nhớ thì mới vào chế độ Mass storage được
  10. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Bạn mới cài font mới phải không . Đã có một chương trình chạy thường trú trên thẻ nhớ nên không cho truy xuất thẻ nhớ theo chế độ này .cần di chuyển font vào ổ c thì sẽ được thôi .