Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    mình làm rồi,đang chạy rồi bạn ah,ah cho mình hỏi,cáp USb nối PC với đt mà có thể chuyển đổi dữ liệu qua lại là cáp đấy tuơng thích với đt rồi nhỉ
  2. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Nếu đã kết nối qua PC suite OK thì hoàn toàn tương thích, có thể up FW được ...
  3. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    mình làm đc rồi,kaka thích wa,thanks cả nhà nha!!!:hug:
  4. trungkiencnt0110

trungkiencnt0110 Thành viên

Được Like:
    25
    Có Bác nào đã khám phá cái ống kính camera sau của máy chưa? Các Bác check lại giúp em với, em đưa ngón tay chạm vào ống kính và di di thì thấy cái ống kính đó lỏng lỏng các Bác ah! Ai gặp con máy như thế này chưa? Đó là bình thường hay lỗi vậy? Ảnh vẫn chụp bình thường các Bác ah!:-?
  5. louisngo

louisngo Thành viên

Được Like:
    2
    chắc máy của bác bị tháo rùi hay là rớt lên rớt xuống nên vậy.:">
  6. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    mình up FW lên version 4. mới nhất,dùng thử thấy cũng bt,nó có thêm vài ứng dụng mới (map,mobi TV,F-antivirus..) ,nhưng mình thử camera thị thấy chụp buổi tối hình ảnh nhìn ko đẹp như trước,đc cái là kết nối với PC bằng PC suite thì có vẻ copy dữ liệu nhanh hơn,và giao diện nghe nhạc cũng khác,trông có vẻ xấu hơn nhưng có hiển thị ảnh của bài hát,ai up Version này rồi test thử xem hộ mình còn ưu nhược điểm j ko nha:-w
  7. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    ý bạn này nói ngộ zây ta mình up v 4.0812.... chỉ có cái TV làm mới thôi hầu như là y như củ còn chụp hình buổi tối thì nét hơn khởi động camera nhanh hơn còn dao diện nghe nhac thì vẫn như củ mà:-ss
  8. tmactan

tmactan Thành viên

Được Like:
    195
    ko nhẽ bác này up đc từ N73 thường lên ME hay sao mà kêu giao diện nghe nhạc khác8-}
  9. tmactan

tmactan Thành viên

Được Like:
    195
    cái đấy chỉ là tấm kính chắn bảo vệ thôi mà. Em vừa mới ngâm cứu xong
  10. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    mới tải được 2 THEME dành cho N73 trên web của nokia, thấy cũng đẹp lắm đó, mọi người dùng thử đi

Các file đính kèm: