Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. kennyN73

kennyN73 Thành viên

Được Like:
    1

Mạng die thì không có vấn đề gì đâu bác, chỉ mất công thôi. Mất công ngồi đợi:hug: . và lại phải download từ đầu nếu bị die giữa chừng. Chỉ nguy hiểm nhất là lúc nó bắt đầu ghi dữ liệu ( lúc nó chuyển qua thông báo 15 phút ) đoạn này là hồi hộp nhất. Nếu lúc đó bị tuột cable hoặc máy tính có vấn đề là đi luôn N73 đó. Tốt nhất khi nó chuyển qua giai đoạn này thì không động chạm gì đến máy điện thoại hết mà ngồi đợi thôi.
  2. NguyenDoanTrieu

NguyenDoanTrieu Thành viên

Được Like:
    21
    pro cho hỏi n73 me nghe nhac ve chất lượng loa ngoài so với n81 thì thế nào và tai trong nũa nếu cho n81 9 điêm về nhạc thì n73 me dc mấy điểm. vừa mất con n73me định mua lại nhưng đang ngắm em n81 nhưng chưa nghe nhạc thử qua n81 và n81 giá hơi cao so với tài chình nếu cố vẫn ôm được lên em đang ngắm lại em n73 me chop dư dả
  3. hwang jini

hwang jini Thành viên

Được Like:
    434
    Nghe nhạc thì N81 hay hơn N73. N81 9 điểm thì N73 7-8 điểm. N81 ngoài nghe nhạc còn chơi game rất hay ngoài màn hình hơi nhỏ thì đó là máy chơi game hay nhất trong dòng S60v3 (tình tới h)
  4. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

Được Like:
    101
    Mua N81 hối hận đấy , nhiều người mua về , chỉ vài ngày sau là thấy chán rồi .
    NguyenDoanTrieu thích bài này.
  5. NguyenDoanTrieu

NguyenDoanTrieu Thành viên

Được Like:
    21
    5thanks pro nha em mất máy n73 rồi có khi lại phải mua lại n73 me thôi nhưng chơi hàng cũ thôi pro biết cach sem hang cũ của n73 me cty để ko bị bọn quán và bọn chợ đen luộc ko ?
  6. black_horse

black_horse Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bác cho em hỏi làm sao phân biệt N73ME và N73 vậy mấy bác,nếu phiên bản của máy mình cũ wa rùi thì làm sao để cài lại mấy bác có thể hướng dẫn cụ thể giúp em ko?
  7. kennyN73

kennyN73 Thành viên

Được Like:
    1
    N73 ME và N73 chỉ khác nhau ở một số chi tiết như: vỏ ngoài, chơi nhạc offline, thẻ nhớ 2GB thôi. Còn lại gần như giống nhau hết. Nếu muốn có phiên bản mới bác chỉ việc up FW lên là đựoc thôi.
  8. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

Được Like:
    101
    Nếu tài chính không đủ thì mình khuyên bạn nên múc hàng xách tay thay vì hàng chính hãng nhưng cũ, vì tuy mang danh là hàng xách tay nhưng đó là máy mới 100 % (nếu biết mua đúng tiệm uy tín) , vì là hàng mới nên chất lượng sẽ tốt hơn hàng cũ nhiều , rủi ro tất nhiên cũng sẽ ít hơn .
  9. tichau

tichau Guest

Đúng rồi.Nên chơi hàng xách tay vì nó là hàng mới :D.Nếu không điều kiện thì múc lại con N73me cũng được đấy :>.
  10. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Cũng không hẳn đâu, hàng xách tay rất dễ bị trầy phím joytick lắm! Với lại hàng xách tay phụ kiện kèm theo khó mà "zin" được nhiều, và Pin thì... may rủi thui!

Hihi, chúc mừng Tichau lên Mod nhé!
    tichau thích bài này.