Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. tichau

tichau Guest

Bạn nên format và cài thôi vì mỗi máy cài khác nhau => file trong floder đó cũng sẽ khác nhau :-?.Copy cũng đâu có được ;;).
  2. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Pác Tichau giải thích rồi, kg thể copy được. Mất nửa ngày mà dùng chắc kg biết bao giờ mới 4mat lại, tiếc chi chút thời gian vậy bạn. Chẳng lẽ để điện thoại mãi trục trặc thì còn mua thêm sự bực bội vào với thời gian nữa.
  3. dig31

dig31 Thành viên

Được Like:
    39
    Các bác cho em hỏi giờ con máy của em hỏng mất nút 5 chiều thì biết thay ở đâu bây giờ ạ? HCM cũng được mà Hn cũng okie vì mấy ngày nữa em cũng về nhà ăn Tết. Các bác có chỗ nào sửa uy tín giúp em với, em ngại nhất là đưa cho chúng nó rồi chúng nó chui vào phòng tý toáy một hồi rồi thông báo ngọt sớt là mai hay ngày kia lấy máy >_<. Cám ơn các bác nhiều
  4. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Phím đó kg bán riêng đâu bạn, lúc trước mình vào care thay tòan bộ bàn phím là 600k, bây giờ chắc rẻ hơn nhiều rồi.
  5. dig31

dig31 Thành viên

Được Like:
    39
    Cái bọn nokia care ấy ạ? Cho em địa chỉ em qua tham khảo với
  6. darkangel89

darkangel89 Thành viên

Được Like:
    6
    Mấy bác giúp mình cái phần mềm X-plore v1.22 với. Lúc trc mình xài chương trình này bt nhưng không hiểu sao hôm nay nó vào chương trình lại kg vào đc, mình thử cài bản v1.30 vào nhưng nó báo "not supported" vậy h mình phải làm sao đây? :(( Bác nào bít giúp mình với!
  7. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Đó là do bạn cài X-plore 1.3 nên không cài được 1.22 lại! bạn vào đây và làm theo hướng dẫn để cài lại X-plore 1.22 nhé!
    Mã:

[URL]http://gsm.vnshowthread.php?t=122292[/URL]

8. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Bạn phải nói rõ bạn ở đâu mới có người giúp bạn được chứ.
  9. I_am_sorry

I_am_sorry Thành viên

Được Like:
    4
    Mình vừa tậu được 1 cái N73,mình cũng đã tìm hiểu mấy ngày trên GSM,mà mình vẫn còn vướng nhiều lắm,mong các pro chỉ giúp mình.Mình vừa cài X-plore 1.2 theo hướng dẫn trên GSM ,đã setting lại date and time của máy trước khi cài,nhưng khi mình đổi lại ngày cho đúng với thời gian hiện tại thì khi vào x-plore báo :" You need to get newer version ".
    Mình đang sử dụng LCG Jukebox 2.12 nhưng chưa đăng kí.
    Và từ ngày mình cài mấy cái chương trình trên ,lâu lâu khi sử dụng chương trình ,máy lại restart lại,các pro giúp mình giải quyết mấy vấn đề trên nhé,xin cảm ơn
    Imei của máy : 351851019510107
    V 3.0638.0.0.1
  10. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Bạn gỡ X-plore đó ra và cài bản mới này vào nhé:
    Bạn cũng không cần dùng chương trình LCG Jukebox làm gì! Có nhiều chương trình tốt hơn như TTpod! Miên phí sử dụng, tính năng nhiều!
    Hiện h thì FW mới của N73Me là V4.0839.42.2.1. Bạn có thể up lên để khác phục tình trạng Restart! và có nhiều sửa đổi hơn!

Các file đính kèm:

I_am_sorry thích bài này.