Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    chắc pin bác bị chai roài,nếu sạc đầy mà gọi đi hoặc gọi đến sập nguồn trong khi vẫn nghe nhạc,nhắn tin thoải mái thì hơi lạ :D
  2. kissml

kissml Thành viên

Được Like:
    0
    như thế thật mà, thế nên mình mới k hiểu.Các mod giúp nhiệt tình vụ này hộ mình cái,để mình còn biết nên thay pin hay sửa nguồn.k ra ngoài nó chém cho thì vỡ mặt.hôm trước đi hỏi thằng ở cửa hàng bảo pin sịn 300k, ặc ặc.nhìu tiền quá.:((
  3. tichau

tichau Guest

Up FW mới đi bro :D.
  4. kissml

kissml Thành viên

Được Like:
    0
    mình vừa mới up FW mới mà,trong device mgr cũng báo là FW mới nhất 4.0839....nhưng dưới đó cái phần device update thì vẫn ghi là not update,:(.thế là thế nào hả các mod.giúp mình với....help
  5. kissml

kissml Thành viên

Được Like:
    0
    ơ không mod nào vào giúp mình àh,hic.
  6. gamegirl87

gamegirl87 Thành viên

Được Like:
    0
    Em thấy mấy bác chăm nâng cấp firmware quá, không biết nâng cấp để làm chi. Theo ý em, dù ko phải là đứa ngại vọc phá công nghệ, nhưng ưu tiên nhất là tính ổn định.

Mấy bác cho em hỏi mấy cái này hơi ngây thơ dù rằng xài dế đã lâu:

1. Tại sao điện thoại từ nước ngoài mang về VN phải qua công đoạn giải mã. Có cách nào đi tới đi lui mà không cần phải giải mã ko ạh?

2. Em thấy chị bạn em sử dụng đc dịch vụ chuyển cuộc gọi, nghĩa là vừa gọi người này vừa gọi người khác í mà. Để dùng dv này đc trên N73 thì phải làm sao?

Mấy bác đừng cười em nghen, em "gà" lắm ~:>

P.S: Cảm ơn bác Tichau đã thông báo cho em biết, tình hình là em không thể đi dự off được do bữa đó đi Bảo Lộc. Thời gian tới chắc sẽ chăm vào diễn đàn hơn. Chúc mọi người offline zui zẻ nha :)
  7. kissml

kissml Thành viên

Được Like:
    0
    thời buổi bây giờ tính ổn định là 40%,còn lại 60% dành cho auto update.:D
  8. talenttidus

talenttidus Thành viên

Được Like:
    1
    Cho em hỏi tý. Em đang dùng N73. Em để nhạc vào máy rồi. Mở phần mềm nghe nhạc nó thấy và nghe được hết. Nhưng em định cài nhạc chuông riêng cho từng nhóm thì vẫn ko tìm thấy mấy bài nhạc đó. Chỉ những chuông mặc định có sẵng trong máy thôi.#:-s
    Ai biết chỉ giúp em với %-(
  9. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    :((:((:((:((:(( các bác ơi,con 73 của em bị rơi,hỏng hết màn hình,jo lại ko có tiền,em muốn thanh lí luôn mấy linh kiện của nó (camera và đôi loa) ,bác nào muốn thì pm nha,hjc
    yahoo:hoang_hp07
    chán quá :-s:-s:-s:-s:-s ko biết lấy đâu tiền mua đt khác đây :-s

bác copy các bài hát vào trong folder sound/digital hoăc sound/simple
    :-s:-s buồn quá
  10. biladen14

biladen14 Thành viên

Được Like:
    0
    Khôi phục lại hiển thị tin nhắn trên màn hình khi có tin nhắn của n73

Khôi phục lại hiển thị tin nhắn trên màn hình khi có tin nhắn của n73 thì làm thế nào hả các bạn ?