Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. anhbay3

anhbay3 Thành viên

Được Like:
    1
    Bac nao co key cua UltimateVoiceRecorder v3_01_1.sis gui cho em xin. Neu xai N73 nen setup ban UltimateVoiceRecorder nao la tot nhat? Cam on cac ba!

Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.
    Bác nào có key của UltimateVoiceRecorder v3_01_1.sis gửi cho em xin. Email của em hntuy77@gmail.com.vn. Cám ơn các bác nhiều!

Mã:
    anhbay3 cần phần mềm s60v3 thì pm mình post lên Gsm nha 
    Em up FW của N73 lên V 4.0812.4.2.1 thì nó bắt nhập lại key của Ultimate Voice Recorder là sao hả anh? Bản FW củ nó chẳng yêu cầu gì cả.

Có phải N73 ME nguyên bản là lắp cam sau cùng màu vỏ ống kính hả anh?
  2. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    bấm 00000 thử xem.
  3. Luxife

Luxife Thành viên

Được Like:
    1
    Cũng có thể dùng phần mềm LandScape Pro để xoay màn hình , tui làm rồi , thành công và phím tắt là nút C ( Delete )
  4. socolavn

socolavn Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn xem lại dung lượng ổ c và E xem sao? hoac xem có chương trình nào cùng chayj chung ko ( Bạn nhấn giữ phím màu xanh nằm trên phím pen kế phím * á. Nếu có bạn tắt bớt ứng dụng đi là ok.
  5. anhbay3

anhbay3 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác giúp em một tí. Em up FW N73 lên v 4.0812.4.2.1 thì phím # mất tác dụng chuyển nhanh profile. Làm sao để dùng lại được hả các bác? Cám ơn các bác!^:)^
  6. nhu*hieu

nhu*hieu Thành viên

Được Like:
    1
    bạn xem lại đi, chức năng này ko hề mất ở version mới đâu bạn vì mình cũng dùng N73 v4.0812.4.2.1 mà, bạn thử 4mat 4 ngón xem có hết ko vậy
    anhbay3 thích bài này.
  7. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Nếu bạn h@ck rồi, thì cài chương trình Repligo ở đây :

Các file đính kèm:

socolavn thích bài này.
  8. NGUYENHONGTHANH

NGUYENHONGTHANH Thành viên

Được Like:
    5
    anh ơi xem giúp hộ em đc ko ạ. Vì em đang ký Imei trên Nokia nó báo là N73 thường, mầu trắng
  9. anhbay3

anhbay3 Thành viên

Được Like:
    1
    Em đã up FW rồi, tại sao code nó không về 12345 hả các bác. Nếu không có code thì 4mat 4 ngón đâu có thực hiện được. E đã đọc topic này trong forum mà chưa có cách gì khắc phục. Code và FW không liên quan gì đến nhau à các bác? Mong các cao thủ hướng dẫn em một tí. THANKS!
  10. anhbay3

anhbay3 Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn nhu*hieu, nhưng vấn đề của em còn là ở cái code bác ạ. Bác có võ gì không, giúp e một tí?