Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    vết nổ trên màn hình hay trên mặt trong của vỏ vậy bạn,nếu là trên màn hình thì chắc em nó sắp ra đi rồi \m/
    đùa thế thôi,bị như thế cũng chẳng biết đc đâu bạn ah,cứ dùng đến khi nào hỏng thì thay (ko thì mang thanh lí khẩn trương :D)
    phanhien thích bài này.
  2. CHAT

CHAT Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn tớ hack phone cho tớ rồi nên mới cài được từ điển vào.
    Nhưng tớ ko tạo C /resource/fonts
    Chán thật
  3. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    bạn thử làm theo cách này xem:
    bạn xem hack theo cách nào,nếu có cái hellocaribe đã cài thì bạn đầu tiên bạn chayh x-plorer,ko thoát nó ra (để nó chạy ngầm) rồi chạy hellocaribe và chọn menu1->nó hiện done... -> yes,rồi vào lại x-plorer,tạo folder fonts trong c/resuorce,thoát ra và restart phone
    goodluck :D
  4. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Trên màn hình bác ạ. Bị cũng lâu rồi. Lau không đi được nhung nó làm cho mặt trong của vỏ bám dần một lớp trắng làm nhìn không rõ. Nên một thời gian lại phải tháo ra lau. Tiếc nên không muốn bán. Dùng em này quen nên kết. Sau này có chú N78 phím cũng giống vậy cũng kết mỗi cái chụp ảnh vẫn 3.2 nên đang do dự
  5. CHAT

CHAT Thành viên

Được Like:
    2
    tớ làm rồi và ko thành công, hellocabride nó còn làm cho màn hình tối sầm lại. hết cả hồn , may mà nó tự rétart
    chọn menu1->nó ko hiện done. mà nó hiện màn hình trắng hếu có 2 chữ yé no, tớ nhấn yé nó cứ ra loạn xạ bao nhiêu file và tớ cứ nhấn ầm ầm cho đến lúc nó bỗng tối sầm lại!
    Chả hiểu cái phần mềm này để làm gì và nhấn như thế thì máy có bị jì ko?:-@
  6. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Mục đích của hellocabride là tạm thời cho mở khoá và sao chép file installserver.exe v..v.. vào thư mục C:\sys\bin ( để hackphone í mừ). Chỉ có chức năng vậy thôi. Khi hack phone xong thì thí chủ cứ xoá bỏ hellocabriêd đi cho nhẹ máy.
  7. ngkialun137

ngkialun137 Thành viên

Được Like:
    1
    bác nào biết ở đâu bán pin zin cho N73 ko? khoảng bao nhiêu thế? dùng được lâu không? cám ơn các bác
  8. o0someday0o

o0someday0o Thành viên

Được Like:
    1
    N73 không khởi động đc sau khi update fail

cứu em với mấy anh chị oi... em đang update con N73 thì cable bị lỏng... máy tắt lun... khởi động lại ko đc... đã tháo pin ra rùi khởi động lại cũng ko đc... em phải làm sao đây?

nếu đem ra tiệm sửa thì sẽ tốn bi nhiu... máy em là máy xách tay nên cho em hỏi nên đem ra các cửa hàng hay sang thegioidiong... chỗ nào tốt hơn TT^TT :((:((:((
  9. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    Tốt nhất nên mang ra care, mất 200k thôi mà đảm bảo, lấy luôn sau 1 tiếng, giống máy mình hồi trước thế không biết, can tội em yêu khoa học...haha
    o0someday0o thích bài này.
  10. o0someday0o

o0someday0o Thành viên

Được Like:
    1
    tại máy em xách tay nên đem ra care đc ko?

và anh/chị cho em xin địa chỉ đc ko ạ?