Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Khả năng phải thanh lý và dành dụm mua con máy khác thôi bạn ạ. Mọi phương án sửa chữa bây giờ chỉ mang nhiều tốn kém.
    anewway thích bài này.
  2. vanvu25011

vanvu25011 Thành viên

Được Like:
    1
    anh em bà kon cô bác cho mình hỏi cái

con N73 me của mình sài sao giờ nghe người khác nói nhỏ quá ( người khác nghe mình nói thì rõ ), có khi nào cái loa đó nó hỏng rùi không. nếu ở nhà 1 mình thì ko sao nếu mà đứng ngoài đường thì khó nghe kinh loa rất nhỏ . mình thử con 1202 thì nghe vẫn rõ . Thêm 1 cái nữa là khi mình quay vieo lúc mở ra coi lại thì co mấy tiếng lạ rất khó chịu ( nghe như tiếng đĩa vấp ). có khi nào cái mic nó hư rồi không. Nếu thay cả hai cái đó thì có chỗ nào cho thay không. khoảng nhiu thì thay được nhỉ

cho mình hỏi thêm câu nữa . máy mình trước có cài phần mềm để coi mấy cái ổ ( C D E ..) hình như explor gì đó . sau khi mình format 4 ngón ( nguồn . gọi . 3 . * ) giờ cài lại hem được nữa . giờ phải làm sao . có cần hack lại máy không

thanks các tình iu đã giúp
  3. vanvu25011

vanvu25011 Thành viên

Được Like:
    1
    hem cóa ai tâm huyết với N73 nữa à

vậy thui mang đi bán .

giờ mình thấy điện thoại xuống giá kinh.

3tr~4tr là có cái đẹp đẹp sài rùi .
  4. Choitre

Choitre Thành viên

Được Like:
    0
    Kính thưa các bác.,Con N73 của em bi virus làm xóa mất fil C:/cache.nên jo khôg có file đó..Vậy bac nào copy cho em xin toàn bộ file C/cache của máy NÓKÌA N73 em cám ơn nhiều.Làm ơn gưi vô email cho em nhé. " fw.lamgia@gmail.com..
    Em thk trước.
  5. giuse29111985

giuse29111985 Thành viên

Được Like:
    0
    Hiên giờ chưa thấy ai kêu vr phá hoai gì cho hđh symbian, có khi do b xóa nhầm thôi. Cái cacche đâu có gì quan trọng đâu b, b dùng 1 thơi gian nó lại có.
  6. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Khi bạn truy cập wap (GPRS,3G...) thì sẽ tạo ra thư mục này, nó chỉ lưu tạm các file đệm cho trình duyệt thôi. Tôi vẫn thường xuyên xoá thư mục ấy mà, không sao cả đâu.
  7. blackarch

blackarch Thành viên

Được Like:
    0
    tình hình là em xài con n73 thường , loa trong rất nhỏ , dù đã vệ sinh sạch sẽ , duyệt trình các ứng dụng đều chậm ( mở tin nhắn cũng rất lâu , khi đang nghe nhạc mà có cuộc gọi đến là tắt nguồn luôn) , không đọc được tiếng việt .em thấy các bác trong forum bày cách update version mới cho con n73 thường mà em thì không rành vụ điện thoại , nên em định đem đi ra tiệm ( máy em hết bảo hành rồi ), vậy có được không , nhân tiện cho em hỏi tiệm nào uy tín để em chạy ra đó sửa , em đang ở tphcm , mong các bác giúp giùm >___<
  8. thien_nu_u_hon

thien_nu_u_hon Thành viên

Được Like:
    8
    mình cũng chưa thấy hiện tượng vỉuts tấn công bh!
    bạn thư FM lại xem!!
  9. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Con N73 của mình lúc thì dùng pin đc 1 ngày,lúc thì lại đc 3 ngày. Mà mức độ sử dụng pin như nhau. Ai biết lí do tại sao ko vậy?
  10. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    xem có mở blueth hay truy cập wap kh!?
    khi máy sài pin có nóng kh nếu nóng quá có thể do máy ăn nguồn