Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    tầm 3 ngày đó bro
  2. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    trời đất hở cái gì ra là lập topic mới,nó ghi thế tức là pin ME mạnh hơn chứ sao.Mod clost dùm,vấn đề này bác vô thảo luận về N73 &N73 ME nhé chứ xì pam ghê quá,có mỗi thế mà...
    Close topic.............
  3. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Chính xác,thanks!
  4. petite1228

petite1228 Thành viên

Được Like:
    1
    cài đặt như thế nào vậy anh Tề thiên?
  5. eminem_giunio

eminem_giunio Thành viên

Được Like:
    0
    cho em xin pm TMA dic với
    đi xin mãi mà chưa đc
  6. Boy4Mat

Boy4Mat Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác cho em hỏi chỗ nào ở TP.HCM bán vỏ zin của N73 màu bạc vậy mấy bác ? Em đã lên Nokia Care hỏi nhưng ở đó chỉ có vỏ của N73 ME thôi. Ai biết xin chỉ dùm em, thanks
  7. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    OS9.1 đâu có sài được TMA đâu hở bác! TMA không support cho OS9.1 mừ! :rolleyes: ;)
    dinhmanhcuong thích bài này.
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Vỏ N73 thường màu bạc nếu ở Care ko có thì ở ngòai cũng ko có đâu bạn, chỉ có các vỏ zin linh kiện thôi, bạn có thể tìm mua ở Thế giới di động hay các tiệm dtdd. Nếu có điều kiện thì bạn thay vỏ ME cho "sang" :D
    Boy4Mat thích bài này.
  9. tethien

tethien Thành viên

Được Like:
    176
    - Trước hết bạn tải Mobipocket Reader for S60 3rd ở đây: http://69.0.238.8/soft/reader5/mobireader.series60.3.sis (cái này free nên không cần cr++k gì cả)
    - Bạn tải các từ điển của bác Hồ Ngọc Đức về từ http://www.ifis.uni-luebeck.de/~duc/Java/J2ME/MobiPocket/index.html
    bung ra rồi copy các file .prc vào e:\eBooks.
    - khi tra bạn nhớ gõ tiếng Việt không dấu ví dụ : để tìm kiếm "sốt", hãy nhập "sot", chương trình sẽ tìm thấy "sót", "sọt", "sốt", "sớt" v.v.

Hiện từ điển này là OK nhất cho dòng S60 3rd đó.
    phongvan13 thích bài này.
  10. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    Hỏi tí Nokia N73 quảng cáo chơi được WMA nhưng khi tôi thử một bài dạng WMA thì báo lỗi. Không hiểu có phải do FW cũ không ? Hay phải up new FW mới chơi được WMA. Mong được chỉ giáo.FW tôi là v3.0638.0.0.1 không biết có phải mới nhất không ? Cảm ơn nhiều. Nice week.