Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. demtan

demtan Thành viên

Được Like:
    0
    Em cũng vừa làm con N73ME. Mấy đứa ban cầm nghịch sờ tay vào ống kich camera nên giờ nhìn cứ bẩn bẩn rất khó chịu. Chup thì vẫn bt nhưng muốn lau cho sach, không biết lau bằng cài gì thì tốt nhỉ ?
  2. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Điện thoại N73 của em cứ vài ngày thì phím goi điện thoại và chụp hình kg được. Tắt điện thoại xong bật lại thì dùng bình thường, nhờ các anh chỉ cách khắc phục với (máy đã format điện thoại và thẻ nhớ nhưng vẫn bị lỗi như thường). Cám ơn trước.
  3. baolinh_82

baolinh_82 Thành viên

Được Like:
    0
    n73

em đang dùng n73 của softbank NHAT BAN khi cai chuong trinh thi may báo lổi Certificate error contact the application supplier " em đả dùng chuong trình signing roi nhung van bị bao lổi Certificate error contact the application supplier
    bác nao biết vì sao xin chi giáo giùm
  4. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    chắc dùng nhiều nên phím bị lỗi đó bác.
  5. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    Lỗi này là do N73 kô nhận đc các file mp3 mà bạn chép vào nên nó làm mới thư viện rất là lâu, dẫn đến treo máy, làm việc chậm! Tốt nhất là chuyển tất cả mp3 sang wma, máy sẽ nhận trơn tru!
  6. virginnnnman

virginnnnman Thành viên

Được Like:
    0
    Các anh chị ơi, máy em mới mua chính hãng ở Trung Quốc, về em dùng pc-suite de upgrade len version mới nhất, thế là từ đó máy nhận được tin nhắn chỉ hiện số người gửi mà không hiện tên người gửi. em đã cẩn thận add cả 2 số 09xxx và +849xx rồi mà vẫn không được. các anh chị giúp em với :(
  7. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    bạn để ý sign lại đúng với IMEI của mình đi. chắc tại sign mà không đúng IMEI đấy thôi.
  8. httanphat

httanphat Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn nói không nhận được các file mp3 có lẽ đúng đấy, vì một số file nó chịu nhận một số file không thấy, nhưng không thấy thì thôi chứ không hề bị treo, coi như là không có file đó trong thẻ thôi àh. Vấn đề chính của máy mình không nằm ở đó, mà nằm ở chỗ ... thẻ nhớ có vấn đề rồi, mình đã đút thẻ zin vào xem thử, rùi đem bảo hành thẻ kia, thì ... máy tính xách tay của thằng test thẻ của mình cũng treo luôn khi đút nó vào =))
  9. ccccccc

ccccccc Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn có phần mềm Total Ir Remote (Điều khiển Tivi) cho N73ME, các bạn có nhớ post cho mình nhé. Xin cảm ơn :hug: :hug: :hug:

10. kakatara

kakatara Thành viên

Được Like:
    2
    N73 chán thật, 0 có cổng Mini USB như 5200 6300 hay N95 mà lại dùng cổng Nokia, mới xài cáp nối với PC để cài soft hay theme dc có 5 tháng mà lờn rồi, bây giờ gắn cáp hay headphone vô, đụng nhẹ mấy cái là mất tín hiệu . Nếu giờ đem đi sửa có cần tháo vỏ ra lun hok mấy bác ??