Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    lamphibang lên 127A Bà Huyện Thanh Quan hỏi anh Tâm xem sao :D
  2. southsun

southsun Thành viên

Được Like:
    44
    cái chấu giữ tai nghe nó chắc vậy mà làm sao tuột được
  3. timhuynh

timhuynh Thành viên

Được Like:
    0
    Tại em để trong túi quần rùi nó vuột ra, hic hic. Nó kêu ầm ầm, quá quê!! Bác bào bít giúp em với, em cần lắm. Thanks các pác nhìu!!!
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn thử để chế độ Silent khi nghe nhạc xem sao :D
  5. Cecilia

Cecilia Thành viên

Được Like:
    606
    Để chế độ này cũng không ảnh hưởng gì cả. Cũng kêu ầm ầm như thường. :)) :p
  6. tiachop007

tiachop007 Thành viên

Được Like:
    0
    Em mua con N73 me được 2 tháng rồi , nó bị bệnh là phím music bấm kô vào phần nghe nhạc được , nhưng khởi động lại máy thì bấm được và sau khoảng 4 tiếng nữa lại bấm kô được . Em đã mang đến trung tâm bảo hành chính hãng của NOKIA nhưng tình trạng vẫn thế . Xin máy bác giúp em với ?
  7. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Trước kia mình cũng bị tình trạng như vậy nhưng từ khi update lên FW mới nhất thì hết bị hiện tg đó. Bạn up lên FW mới nhất chưa ? chịu khó tìm trong diễn đàn nha nếu ko mang qua Nokia care bảo nó up lên FW mới nhất là okia. Have Fun
  8. thainam2k

thainam2k Thành viên

Được Like:
    0
    Máy N73ME của em sao dạo này hay bị mất sóng rồi lại có lại ngay, nếu như vậy ko thì ko sao, đằng này lúc đang gọi đi hay có người khác gọi đến nó tự nhiên mất sóng (mất luôn dòng VN MOBIFONE) --> báo lỗi Connection error, thế là tự nhiên đang nghe hay gọi thì bị ngắt. Bực mình thật, ko biết có phải do em hay làm rớt hay ko, hixhix.
    Chỗ anh Tâm ko biết có fix được lỗi này ko ta, tai em gần chỗ đó, muốn hỏi mấy đàn anh trên forum trước.
  9. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Làm rớt máy có nhiều khả năng dẫn đến tình trạng như bạn nói.
    Tuy nhiên, gần đây sóng gió MOBFONE chuối lắm! Ở khu nhà mình cũng bị y như bạn nói. Thay SIM Vina hay Viettel vào lại không bị.
    Cũng có khi máy bị lỗi này, up FW lại là hết.
    Bạn tìm cách thử xem máy bạn nó "nằm ở đâu" nhé! :D
  10. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    bác lấy băng keo dán nhiều vào hai loa la không sợ bị la ầm nữa đâu. hehe=)) . mình sài con N73Me lâu rồi mà không thấy pm đó. còn ko bạn up lại pw mới nhất thì loa ngoài của N73ME nhỏ lại thôi