Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. naminh71

naminh71 Thành viên

Được Like:
    2
    N73ME & Acrobat

Tôi dùng con N73ME 2GB, tôi đang dùng acrobat reader le 1.5, tuy nhiên cứ mở file pdf thì luôn báo là fail.

anh em cho tôi giúp đỡ với.
  2. naminh71

naminh71 Thành viên

Được Like:
    2
    ừ bài viết của ChieuTruc [​IMG] Để giải quyết vấn đề các cổng com trong trường hợp này tùy thuộc vào phiên bản window và phần mềm quản lý bluetooth trên PC của bạn. Nếu cần bạn phải nói rõ là bạn PC bạn sử dụng hệ điều hành gì, bluetooth gắn trong (đối với laptop) hay gắn ngoài, tên của phần mềm quản lý bluetooth, bạn kết nối mobile với PC bằng phần mềm gì và để làm gì (truyền file, webcam....)....thì người khác mới có thể giúp bạn 1 cách hiệu quả được !.
    Mình cũng gặp phải tình trạng tương tự, mình dùng Windows XP, blue tôth cổng USB phần mềm bluesoile. Sau khi kết nối không thể nào lấy được BlueToooth Sẻial COM service. Thật ra đôi khi cũng được nhưng phần lớn là không được.
  3. naminh71

naminh71 Thành viên

Được Like:
    2
    Có ai giúp mình vụ này không vậy
  4. naminh71

naminh71 Thành viên

Được Like:
    2
    Tôi dùng PC suite để chỉnh sửa contact, nhưng vào đến thư mục contact trên ổ E thì không có gì cả? bác nào giúp tôi với, chỉ xem các contact này sao lưu ở đâu với
  5. eyeukhong

eyeukhong Thành viên

Được Like:
    2
    Cho mình xin soft để up FW con n73 nhé !!
  6. smartmobee

smartmobee Thành viên

Được Like:
    60
  7. ultra

ultra Thành viên

Được Like:
    0
    Có phần mềm nào báo chuông khi sạc pin đầy không ạ?
  8. eyeukhong

eyeukhong Thành viên

Được Like:
    2
    Xin hỏi các soft mình đã cài lên thẻ nhớ thì nó nằm ở thư mục nào nhỉ ?em tìm mãi để unintall mà không đc ! thanks !!
  9. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Muốn uninstall thì bạn làm vậy nè:
    Menu --> Tools --> App. mgr. --> chọn chương trình cần uninstall, chuyển đến đó --> Options --> Remove
    Cài trên thẻ nhớ hay bộ nhớ máy đều làm thế. Bạn xóa lung tung thì sẽ bị báo lỗi chứ không uninstall được :D
  10. tvn24680

tvn24680 Thành viên

Được Like:
    18
    Vientau cho hỏi chút:
    Tôi cài Y-Brown, khi remove thì thấy trong máy không còn nũa, nhưng trong thẻ lạ sinh ra 1 App vẫn còn 1 file tên a00007a6.sis. Tuong tự, remove Sports Tracker vẫn còn 0e4935e8.sis. Bấm phím c để xóa nhưng không thấy động tĩnh gì cả. Vậy làm thế nào để xóa nó được vì để đấy vừa vướng mắt vừa nặng máy. Nhờ ai biết chỉ giáo. Thanks