Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Thì cũng cài từ file .sis như các phần mềm khác thôi mà!
    Bạn cài từ file nào? Và đã cài thế nào? Nhận được thông báo lỗi hay như thế nào? :D
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    nqvinh chắc cài sis theme ko dành do OS9.1.
  3. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Thay thẻ nhớ khác đi. Mình cũng có con N80 bị như vậy bây giờ thay thẻ nhớ OK liền. Bạn nhớ mua thẻ nhớ laoị tốt nha. Loại mua ngoài thị trg hay bị hàng lỗi lắm. Nếu ko đc thì gọi cho mình mình sẽ xử lý giúp. Ngoài giờ hành chính nha. Linh 0986699664
    bachvancusi thích bài này.
  4. demdens

demdens Thành viên

Được Like:
    15
    Có bác nào biết cài wallpaper full màn hình không? Mình đã thử các cỡ hình như đều không được. Mình dùng theme mặc định của máy.
  5. Cecilia

Cecilia Thành viên

Được Like:
    606
    Không có cách nào đâu bạn ạ! Nếu bạn thích cài 1 tấm ảnh full màn hình thì tốt nhất tự tạo theme bằng ảnh đó rồi dùng!Có một vài trang web hỗ trợ làm theme đó bạn!
  6. hedging

hedging Thành viên

Được Like:
    0
    Mấy bác cho em hỏi sao sau khi em up con N73 của em lên FW 4.0 thì kéo nắp camera xuống nó ko hiện len mà cứ way về màn desktop vào menu bấm vẫn thế , còn vào Gallery thì ko mở được mục nào T_T . Cứu em các bác
  7. colboy

colboy Thành viên

Được Like:
    3
    xí... cho em hỏi... máy N73 ME của em mua hàng xách tay, bấm *#0000# thì nó hiện Version lên là Nokia N73 (Z5.01)... vậy là ... hàng gì ???? O_o
  8. billgoldberg

billgoldberg Thành viên

Được Like:
    0
    sao mình convert film từ chương trình convert film của Smartmovie ..... thì vào xem .... đang coi tự dưng nó hiện chữ " Demo " ... film mất màu .. thành trắng đen .... mất hứng wá .... tình trạng cứ xảy ra vài phút woài !!! TRong khi file gốc có bị gì đâu ........ xin mấy u chỉ dùm
  9. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Phần mềm xài chùa mà =)) Móc xỉa cho cái bản quyền là OK thui à
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    úi trời, móc xỉa làm ji, bạn billgoldberg chưa unlock cho chương trình convert thôi, lấy số unlock trên mobile mà điền vào.