Thảo luận về phần mềm ứng dụng của UIQ 3.0

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi pp910i, 5 Tháng tám 2006.

1. devang

devang Thành viên

Được Like:
    0
    Xem phim bị dừng hình

Mình dùng máy P990, ko hiểu máy mình bị lỗi gì. Cứ xem phim 1 lúc (khoảng 2 phút) là lại bị lock, hình bị dừng lại (dừng lại chứ ko bị tối đen). Lại phải gạt bên hông để mở khóa và chọt lên màn hình thì phim mới play tiếp. Được một tí lại như thế, lại phải làm các động tác như tên thì mới xem tiếp được.
    Lúc đầu mình nghĩ hay bản Smatmovi này ko có key hoặc bị lỗi. Nhưng khi cài phần mềm xem phim khác (Divx 0.9) lên, thì khi xem vẫn bị hiện tượng đó.
    Ko hiểu tại sao nhỉ, bạn nào biết ko, mách cho mình với nhé.
  2. pmson775

pmson775 Thành viên

Được Like:
    1
    kg phải bị lổi đâu mà do bạn đã cài đặt tự động tắt màn hình và khóa bàn phím đó.Vào control panel ->security ->Lock ->tắt mấy cái inactivity lock và automatic keylock.Vào Device -> Backlight tắt power save enabled.
  3. devang

devang Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi thêm bạn

Tôi đã vào Device và Backlight nhưng ko biết cách xóa cái tick trong mục power save enabled, nó cứ trơ trơ ko cho xóa, bạn chỉ vẽ cụ thể thêm cho tôi với nhé.
  4. pmson775

pmson775 Thành viên

Được Like:
    1
    đơn giản thôi bạn chỉ cần chuyển mục handheld -> từ Auto -> ON là được thôi.Nếu có thời gian bạn nên tham khảo thêm trong forum của mình vì có khá nhiều mod và meb sẽ giúp mà đừng lo.(mình ỡ Biên hòa -Đồng Nai khá xa).chúc vui vẽ
  5. bshieu2005

bshieu2005 Thành viên

Được Like:
    2
    Xin hỏi Coreplayer 1.2.5 bản full cho UIQ 3.0 có chưa các bác?
  6. trung2111

trung2111 Thành viên

Được Like:
    0
    Ai giúp mình với mình dùng moto Z8 UIQ3.1 hok cài đc soft của UIQ 3.0 ah. Cho mình hỏi thêm có hack đc phone giống P990 ko vậy ...để cài WM 2.0
  7. duc_thien623

duc_thien623 Thành viên

Được Like:
    0
    pin của mình cũng vậy thôi bạn ơi.cũng chỉ dc hơn 1 ngày thôi
  8. macarong1986

macarong1986 Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho e xin phần mềm đọc sách đuôi rgo của máy P990j với ạ
  9. tuan_cpt

tuan_cpt Thành viên

Được Like:
    290
    anh em cho hỏi có ứng dụng nào làm cho p990i có thể gõ văn bản bằng tieng viet dựoc ko ah ********
  10. laobeo1303

laobeo1303 Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là rất bi đát.em có con w950, chạy mấy cái phần mềm nghe nhạc mà toàn không có key. Power mp3 và coreplayer. Bác nào có thì cho em với.Imei của em là: 352863013499194. em xin cảm ơn các bác rất nhiều. email cua em là laobeo1303@yahoo.com