Thảo luận về Shmessenger: phần mềm CHAT trên mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CÓ KẾT NỐI GPRS, 3G' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. 881713

881713 Thành viên

Được Like:
    0
    Mấy pro cho e hỏi cái SH này mình đăng nhập = nick yahoo messenger được ko vậy, hix sao e đăng nhập toàn bị báo sai ID or Password
  2. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    có vụ này không thế hic.
  3. pichu2.0203

pichu2.0203 Thành viên

Được Like:
    15
    Đầu tiên phải đăng nhập bằng nick shmessenger đã chứ ,rồi mới đăng nhập vào yahoo
  4. mun87

mun87 Thành viên

Được Like:
    0
    dùng được 3 ngày, với 3níc thì cả 3 đều bị hack mật khẩu, ngoài dùng Sh ko dùng soft nào khác ,cũng ko online trên máy tính.
  5. pichu2.0203

pichu2.0203 Thành viên

Được Like:
    15
    Sao lại thế nhỉ ,tôi dùng có 1 nick mà cả tháng nay vẫn không bị sao.Vẫn vào bình thường ,không bị hack gì cả
  6. ktvt47

ktvt47 Thành viên

Được Like:
    2
    Ai có bản shmessenger thi post lên ae dùng đi!
    E thấy dùng hay đấy! E cũng muốn dùng.
  7. tuanngan47

tuanngan47 Thành viên

Được Like:
    2
    bạn vào trang chủ của nó mà down. mình mới down về hôm qua. nói chung dùng cũng ổn nhưng mình vẫn khoái slick hơn.
  8. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    SH dùng khá ổn định. có hỗ trợ ava. Emotions đầy đủ.
    Nhược điểm lớn nhất là treo nick lâu lâu thì hay out lỗi java lang error gì đó và Ghét nhất là không hỗ trợ chat tiếng việt. Mặc dù đã cài cả unikeys
  9. Rose

Rose Thành viên

Được Like:
    24
    cài vào K750i khi connect thì nó báo lỗi: "javax.microedition.io.ConnectionNotFoundException:" Làm sao đây các bác? Hay là không xài được cho K750i? Xin giới thiệu 1 pm khác. Thanks nhiều
  10. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Đồng chí có thể cài lại thử 1 vài lần xem sao. Nếu ko đc thì sài của khác.
    Nên search trước xem K750i của bạn thuộc Loại nào trước để tải phần mềm cài đặt tương ứng. Sr vì máy của bạn tôi không dành
    Để chat chit thì bạn có thể cài: Ebuddy, Slick, Ola, Vichat, Vitalk, hoặc Nimbuzz ....
    Hầu hết đều là ứng dụng Java, 1 số cần có tài khoản trên trang chủ mới chat đc
    Rose thích bài này.