Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. brakegem

brakegem Guest

Cái mega nó báo full rùi bác ah.Chứng tỏ anh em nhà mình cũng nhanh tay thật.Chừng này người ma mua bản quyền thì bọn SX nó giàu to mất.cha hieu sao ko go tieng Viet dc nua.la we.
  2. dinh

dinh Guest

bác nào có smartmovie cho O2 xda mini ko vậy? cho em với cảm ơn các bác trước nhé : xuandinh_211@yahoo.com.vn
  3. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388

Đây là box dành cho các máy Symbian mà bạn. Nếu bạn yêu cầu thì qua đúng box dành cho O2 nhé. Bạn lưu ý dùm nha . Thanks and have fun
  4. nhoc_zero

nhoc_zero Thành viên

Được Like:
    20
    Uh , tôi thì không cần phải làm như mấy bác là đổi ngày lại và phải có bản 2.76 . Tôi chỉ cần remove hết smartmovie trong máy và cài bản smartmovie 3.0 là ok . Không cần crack gì hết. Nơi tôi download bản này giống như bác Thecook đó http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=31353&highlight=smartmovie , bản này cài crack sẵn luôn rồi. Không cần phải ...... chỉnh tùm lum. Have a good day !
  5. sony17

sony17 Thành viên

Được Like:
    0
    Tất cả link die hết rồi có gì up lại dùm 1 chút nha
    Cám ơn tất cả
  6. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
  7. so232425

so232425 Thành viên

Được Like:
    7
    mình dùng N gate Qd nhưng sau khi cài sm 276 dùng một thời gian nó đòi license key, minh k biết phải làm thế nào.
    device serial number: 353360007574164
  8. tsb0835

tsb0835 Thành viên

Được Like:
    5
    Tui đã làm thử 2 máy là N Gate QD và 6260 roài ..... khỏi xóa cái gì hết , lấy link của SM3.0 vào rồi install cho nó tự động cài chồng lên là xong
  9. win6600

win6600 Thành viên

Được Like:
    88
    kinh nghiệm của tôi thế này: tôi dùng 6600
    cài bán SM2.76 bình thường và dùng cờ giắc bản này. khi bẻ xong chạy chươg trình. các bác bẻ đc thì ko còn mục đăng ký nữa mà là mục unlock convert (cái này để unlock cho chương trình convert ra avi).
    bác bác cài tiếp SM3.0. Quá trình cài nó hỏi có thay 2.76 bằng 3.0 thì yes.
    cài xong chạy thử ko có mục đăng ký === ok
    bản 3.0 này chạy rất là cool. anh em nên cài bản này. tôi thấy SM là numberone để xem avi
  10. sony17

sony17 Thành viên

Được Like:
    0
    mình vẫn kg down về được xin các anh gởi dùm đến e-mail
    aqua8317@yahoo.com
    Xin cám ơn nhiều.