Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên

Được Like:
    51
  2. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Trở lại trang 1 có bài hướng dẫn of mình đó bạn.
  3. beckle81

beckle81 Thành viên

Được Like:
    0
    ah,mình cài 3.11 xong lên lonelycatgames mua Cr,xong rùi hum nay mới up lên 3.12,chạy ngon lành,k fai Reg lại nữa!
  4. kwt99

kwt99 Thành viên

Được Like:
    10
    Tôi dùng N3230 lúc trước cài SM 2.75 chạy ngon lành, sau đó cài lại 2.76 thì ko chạy được nữa. Đã nhận được nhiều sự giúp đỡ của các huynh nhưng ko xử lý được. Còn cách cuối cùng là format lại MMC, rồi cài lại. Cách này chắc là sẽ chạy được. Nhưng trong MMC có nhiều soft, nên rất ngại phải cài lại toàn bộ. Bây giờ thấy có SM 3.12 cài thử cũng ko chạy được luôn. Huynh nào có cách nào chỉ giùm tôi nhé. Xin đa tạ.
  5. black_angel

black_angel Thành viên

Được Like:
    2
    Lại bàn về Smart Movie

Mình đang dùng . Cài SM 3.11, chạy ngon lành trong một thời gian, tự dưng bây giờ giở trứng toàn bị back ra ngoài thôi, vào lần nữa thì k chạy. Mình đã thử cài đi, lại lại nhiều lần (theo cả 5 bước như các bác hướng dẫn) nhưng đều không được. Không những thế, sau mỗi lần SM bị back ra đó là Ultra MP3 của mình cũng k dùng được nữa, sau đó, máy nhận được 2 cuộc gọi thì treo máy. Rất bực mình. Các bác chỉ cho E cách khắc phục! Cảm ơn các bác nhiều.
    Mà ở cái bước xóa file: Mình k tìm thấy file: 101... và Stack... gì đó. Không biết nó có phải nguyên nhân k.
    Mong nhận được chỉ bảo của các bác!
  6. pretty carot

pretty carot Guest

do ban cảck hỏng có chuẫn, tháo hết ra,chạy 2.76 rồi up lên lại. oki 100%
  7. black_angel

black_angel Thành viên

Được Like:
    2
    vậy à?
    Mình thấy có mấy bản SM 3.12 nhưng không biết bản nào là chuẩn. Bạn có thể gửi cho mình không hoặc chỉ cho mình bản của ai gửi là chuẩn cũng được. Cảm ơn nhiều nhé.
    Đây là mail của mình: trongthanhkt@yahoo.com
  8. nxs175

nxs175 Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi Về Smart Movie!

Em dùng N3230 với bản SM 3.12!
    Em muốn hỏi các anh kinh nghiệm về convert nhạc hình được không ah?Cụ thể là phải chọn các thông số như thể nào để có file nhạc hình nét nhất mà dung lượng cũng vừa ah!
  9. pretty carot

pretty carot Guest

anh đọc lại những bài cũ đi. trên forum đã nói nhiều rồi
  10. nxs175

nxs175 Thành viên

Được Like:
    0
    cũng biết thế nhưng ko ghi ro thông số nên mình ko convert được!có ai biết không nhờ chỉ dùm với!