Thảo luận về Sony Vivaz

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi chjcken8182, 30 Tháng tám 2010.

1. chjcken8182 Thành viên

Mình dùng vivaz ko nghe được mp3 trên zing.com ,và dung opera mini thi ko xemvideo youtube được,còn opera mobile v.10 thì máyko cho cài .ai có flash player mobile đễm mp3zing và opera nào work với vivas cho mình xin với nhé,thx nhìu!

Đây là ảnh bộ đôi SE Vivaz, gồm bảng thường và bảng Pro

Vivaz thường

Vivaz Pro

2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    hồi trc có skyfire nhưng nay nó chặn ỡ VN và 1 số quốc gia rồi nên ko xem đc bạn à , youtube bạn vô trình mặc định của máy mà xem , còn nge nhạc có thể lên nhaccuatui nge online cũng đc . còn ỡ Zing chịu khó down về mà nge ( down trực tiếp trên mobile )
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Dùng duyệt mặc định của máy rùi vô trang này để nghe online và tải được luôn nà
    Mã:
    nhacpham.org
  4. chjcken8182

chjcken8182 Thành viên

Được Like:
    0
    mình dùng trình duyệt theo máy cũng ko play được trên nhaccuatui bro ah, mà ỡ mp3.zing.com thì nó báo là mình thiếu flash player 9 ,bro có thể cho mình xin link cái flash player được ko ,thx bro nhé !
  5. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    cái flash mình là của máy theo luôn dùng chung ko đc , bạn lên google hoặc adobe tìm xem sao
    p/s : mình nói ỡ Zing là down hẳn về máy nge chứ ko phải nge online :|
  6. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Chương trình Flash Lite chỉ hổ trợ tốt cho các máy dùng Symbian S60v5 của Nokia thui nha, máy của SE không cài thêm được ( đã thử trên Satio ).

@ chjcken8182 : mình đã đưa link có thể nghe online cho bạn rùi đó, cách tìm nhạc và chơi nhạc cũng giống trong nhaccuatui vậy thui. Bạn vô trang đó nghe thử xem sao.
  7. chjcken8182

chjcken8182 Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn 2 bro nhìu nhé !!

Lần sau chỉ cần sử dụng nút Thanks thay cho bài post nói cảm ơn nha bạn

cho mình hỏi thêm vivaz xài trình duyệt và "antivirus" nào phù hợp , mình thấy cái opera mini ko coi được youtube ,còn opera mobile thì ko cài được
  8. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    vào 2 links dưới đây để được câu trả lời nhé!
    Mã:
    http://gsm.vn/threads/162470-Thao-luan-ve-UCWEB-7-x-pm-duyet-web-pro
    Mã:
    http://gsm.vn/threads/208316-Trend-Micro-security-TMMS65_S60_Ovi_Lite-anti-virus-Quen-di-noi-lo-Virus
  9. godofwar87

godofwar87 Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang muốn mua vivaz hàng xt, bạn nào biết chỗ nào bán hàng xt có uy tín chỉ mình với, chứ vivaz chính hãng 10tr nặng quá :)
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Mua hàng xách tay thì tuỳ chỗ bán hàng nó hỗ trợ khách sau khi mua như thế nào thui bạn, còn máy thì 99% là hàng chính hãng nhưng được tuồng theo đường ngoài nên không phải đóng thuế. Hiện nay có nhiều cửa hàng cũng "có tiếng" như Hnam - Bạch Long - Phongcachmobile v.v... ( có thể lên Google để tìm trang chủ của các cửa hàng trên ) cái còn lại là do bạn chọn chỗ nào tiện đường đi và giá hợp lý với bạn thui :D . Mà bạn đang ở đâu, những cửa hàng trên là ở trong TPHCM đó nha.