Thảo luận về từ điển cho OS9.1

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi tattat, 30 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tattat

tattat Thành viên

Được Like:
    32
    ::::kim TỪ ĐiỂn PhÁt Âm 87m, Anh Anh- Anh Hoa- Hoa Anh :::::

HỒI TRƯỚC MÌNH CÓ GIỚI THIỆU VỚI CÁC BẠN TỪ ĐIỂN NÀY, NHƯNG KHÔNG BIẾT CÁCH UPLOAD LÊN, BÂY GIỜ MÌNH DÙNG "mediafire" ĐỂ SHARE CHO CÁC BẠN, DÙNG CHO ĐIỆN THOẠI Symbian 3rd OS 9.1
    - DUNG LƯỢNG KHOẢNG 87 M KHI EXTRACT FILE NÉN NÀY RA, CÁC BẠN CHÉP 3 FILE : Private , Resource ,sys vào thẻ nhớ, sau đó khởi động lại và chờ máy tự động install khoảng từ 1 phút trở lên tùy theo máy, khi máy chưa cài hoàn tất các bạn đừng tự động hủy nếu làm như vậy có khi phải format lại thẻ nhớ đó.
    - chú ý : bạn dùng đầu đọc thẻ nhớ, hoặc cable dạng chuyển dữ liệu data .
    mình đã test với N80, N3250 . từ điển phát âm giọng người thật, chuẩn hay hơn cả từ điển lạc việt trên computer luôn . phát âm cả tiếng Anh, lẫn tiếng Hoa, nếu máy nào có Font tiếng hoa rồi thì sẽ sài được cả hai từ điển luôn, còn không có thì chỉ sài được ANH-ANH thôi.
    N80-N3250-N73....
    http://www.mediafire.com/?1nkmyyd2thm
    CHÚC CÁC BẠN NĂM MỚI VUI NHA !
  2. Coixaygio81

Coixaygio81 Nick Vi Phạm

Được Like:
    667
    Có ai thử chưa vậy :D ? Nói cho mình biết tinh mừng đi =))
  3. tuan2208

tuan2208 Thành viên

Được Like:
    5
    nghe thật hấp dẫn , hay coixaygio thử trước đi rồi báo tin mừng cho mọi người. =D>
  4. mobileman

mobileman Thành viên

Được Like:
    258
    Cám ơn bác

Cám ơn bác! giá mà có anh - việt nữa thì hay nhỉ
  5. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    Có bác nào cài cho N73 chưa?chạy ok không?
  6. tattat

tattat Thành viên

Được Like:
    32
    từ điển này do hồng kông sản xuất, nó làm cho N73 đó bạn, n80,n3250 sài ké thôi, nếu cài được các bạn thạnks cho mình nha

- MÌNH CÒN MỘT BỘ NỮA DÀNH CHO N70-N72-.......6680, PHIÊN BẢN TRƯỚC CỦA BẢN NÀY DUNG LƯỢNG CŨNG 87 M, MÌNH ĐANG BẬN NÊN CHƯA UP LÊN ĐƯỢC CÁC BẠN CHỜ THÊM VÀI NGÀY NHA
  7. tuan2208

tuan2208 Thành viên

Được Like:
    5
    bác vui lòng chỉ rõ là cài vào đâu trong thẻ nhớ, chép vào mục nào ?
    mình cài 3 file đó vào 3 thư mục tương ứng trong thẻ nhớ mà có thấy gì đâu (mình xài N73)
  8. tattat

tattat Thành viên

Được Like:
    32
    EXTRACT FILE NÉN NÀY RA, CÁC BẠN CHÉP toàn bộ 3 FILE : Private , Resource ,sys vào thẻ nhớ , bạn dùng đầu đọc thẻ nhớ, sau đó tắt và khởi động lại máy là tự động install
  9. tuan2208

tuan2208 Thành viên

Được Like:
    5
    mình đã chép vào thẻ như bạn nói nhưng kg thấy chương trình nào cả. mình khởi động lại mấy lần rồi.
  10. phong

phong Thành viên

Được Like:
    28
    ko co A-V V-A ha?vay danh potay
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.