Thảo luận về từ điển MdictPro dành cho Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. khatuco

khatuco Thành viên

Được Like:
    5
    Bác nào có cho e xin key của Mdict với...bản dùng thử hết hạn rồi...chán quá!!bác nào có share a e với...please...IMEI của e: 359319020804432...e dùng E63!!!
  2. nick2412

nick2412 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn cho mình hỏi Mdict có tiếng Nhật không vậy?
  3. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Làm gì có key mà xin các bác, các bác nên ủng hộ phần mềm Việt 1 tí. MDictPro nhìn rất đẹp, nhưng có 1 cái là thủ tục mua bán thì khó quá. Lại không có homepage nên ko biết đâu mà lần.
  4. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    mình tìm hoài mà 0 thấy bản fixed bạn nói...bạn có thể cho mình link để download 0 ?
    \:D/\:D/\:D/
  5. tichau

tichau Guest

Link ở bài 210 đấy bạn X_X.
    hoabinh_a20 thích bài này.
  6. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    hìhì...mình nghĩ là của Lexigoo nên tìm hoài 0 ra :p
    xài Lexigoo thấy thix nhưng bực cái 0 hỗ trợ qwerty, còn Mdict thì thủ tục rắc rối wá !
  7. tichau

tichau Guest

E71 thì xài cái từ điển zin theo máy đi.Vào trang nokia tải file tiếng Việt về,cài vào máy là có phát âm luôn bạn :D.

Mã:

[URL]http://www.nokia.vn/ho-tro-va-phan-mem/ho-tro-san-pham/nokia-e71/phan-mem[/URL]

hoabinh_a20 thích bài này.
  8. dinhmanhcuong

dinhmanhcuong Thành viên

Được Like:
    2
    chac chan khong duoc dau ban.sao ma de dang the duoc.
  9. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    bác nào mà có nhu cầu học ngoại ngữ cao thì nên cài phần mềm meriam webster. phần mềm này trên 300 ngàn từ, file vài trăm mb, phát âm chuẩn thôi rồi. không giống như bản nokia gốc, phát âm lơ lớ kiểu dân mỹ nói tiếng việt.
    Tuan129 thích bài này.
  10. Tuan129

Tuan129 Thành viên

Được Like:
    583
    Marriam Webster cũng có k.e.y rồi ko cần cr@cked nữa, mình có dùng qua thì thấy nó không khác gì Slovo Dic là sao nhỉ, giống từ giao diện đến chức năng, chắc chỉ có lượng từu khác.

Cá nhân mình thì thấy từ điển Oxford của MSDict là đỉnh nhất, có nhiều bộ từ điển nhỏ người dùng có tuỳ lựa chọn như business, idiom... phát âm giọng Anh chuẩn. Hiện bộ từ điển này đã có k.e.y.g.e.n rồi mình có đầy đủ ở đây, chỉ có cái là cái bộ phát âm thì phải tự order chứ ko có thuốc.