Thảo luận về từ điển MdictPro dành cho Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. tphg

tphg Thành viên

Được Like:
    6
    Đây là một trong những lỗi của MDict. Mình xài N82 cũng gặp tình trạng như bạn nói. Sau đó mình phát hiện ra, mỗi lần vào "Chọn từ điển", mình bấm lùi đại về phía trên vài dòng, lúc ấy thanh highlight sẽ hiện ra và mình có thể chọn bình thường, tuy nhiên, thanh highlight cũng chạy cà giựt chứ không trơn tru đâu
  2. shine_kizz

shine_kizz Thành viên

Được Like:
    1
    uhm, đúng như bạn nói thật, mình dùng E 63, cứ bấm nút lên vài lần là dc, dỡ hơi thật.
  3. GragonV

GragonV Thành viên

Được Like:
    0
    Nokia N73 ME
    chọn kiểu nhập liệu s40 s60 hay qwerty nào cũng .. bà điên :(
    nhập chữ chạy lung tung cả, con trỏ lại còn khó điều chính nữa, bấm del cũng nhảy lung tung
    làm sao đây hả mọi người :(
  4. tphg

tphg Thành viên

Được Like:
    6
    Mình cũng gặp rắc rối này y như bạn, nhưng không biết phải làm sao. Nói chung, phần mềm này chưa hoàn thiện
  5. khanhhung1

khanhhung1 Thành viên

Được Like:
    3
    minh xai 6120 cai vao sao nó cứ bị thoát ra không vậy mấy a!lúc trúơc xài 1.5 thì ok mà 2.0 thì không đc !tại cần cái phát âm
  6. ahayqua

ahayqua Thành viên

Được Like:
    0
    Cài vào bản 2.0 e52 lúc đầu dùng rất tốt ngoại trừ việc font chữ nhìn rời rạc. Nhưng khi restart lại thì font chữ của máy bị lỗi, xuất nhiện nhiều ô vuông :(( thế nhưng vào Mdict thì font chữ lại trở nên rất mịn màng @-)
    Có ai biết cách fix không, giúp mình với :-$
    Lam theo post này và done ! ;)
  7. han_huyen

han_huyen Thành viên

Được Like:
    17
    Mình mới cài vô con E72 cũng bị tình trạng này chạy lên cái thoát ra mất. Đê thử lại 1.5 xem thế nào.
  8. haingoai1004

haingoai1004 Thành viên

Được Like:
    6
    Mình cũng cài trên E72 nhưng chạy tuyệt vời, phát âm nghe rất chuẩn so với một số phần mềm học tiếng anh trên mạng.
  9. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    hướng dẫn mình cách cài với.Cài vào nó tìm data dữ liệu ko có. Down dữ liệu về rồi copy vào đâu. Các bác hướng dẫn từng bước hộ E cái
  10. haingoai1004

haingoai1004 Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn download dữ liệu về copy dữ liệu vào bất kỳ 1 thư mục nào trong thẻ nhớ thế là đọc được ngay. Nhưng bạn dùng dòng máy gì đấy để mọi người cùng biết và chỉ cho bạn.